Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Management of a company/project

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwanyasi, Apr 19, 2012.

  1. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Habari wanajamii,Naomba kufahamishwa, kuna document (siifahamu jina) ya uendeshaji/ utendaji inayoonesha jinsi uongozi wa project au kampuni na wajibu wa kila mmoja. Mfano meneja atafanya hiki lakini hiki hatafanya na watendaji wengine! Kuna project ua umeme wa maji inafanyika hivo tunaandaa facilities za uendeshaji! Tafadhali kama kuna mtu anaifahamu au kuwa nayo hata format tu, asaidie!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mkuu

    unazungumzia organization structure ..... !!!!!

    wengine wanakuja speed
     
  3. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Naamini itakua hiyo mkuu, vipi unayo sample?
     
  4. d

    dandabo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    mkuu job descriptions haziko uniform, zinategemea na aina ya organization. Meneja wa shirika A si lazima kazi zake zifanane na meneja wa shirika B. Kinacho takiwa kaeni chini mziangalie zile core activities na chain yake. Amueni kazi hizi zifanywe na nani kulingana na nature ya organization yenu napia skills zinazohitajika ili activities hizo yifanyike
     
  5. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana mkuu,
     
  6. m

    majogajo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama no organization structure(distribution of power and responsibilities) hiyo ni rahisi hata kuitengeneza ww mwenye, itategemea na umepangaje safu ya uongozi wako.
     
  7. k

    kijiji New Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    inategemeana na project yenyewe, formalities za msingi ni katiba ya organization.
     
  8. S

    Smarty JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Duh..tanzania kazi ipo!..
     
  9. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah! Si mchezo.
     
  10. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2014
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Funguka wakuu
     
  11. i

    iMind JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2014
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Athari za madesa. Yaani mtu hawezi kuunda kitu chake mwenyewe kulingana na mahitaji yake hadi adese. Duu hatari
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2014
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Google kitu kinaitwa "WBS" (work breakdown structure). Mimi na wakuu wangu wa kazi tunaitumia sana WBS kwenye IT/engineering projects. Labda itasaidia
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2014
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Manuals zina kazi gani...???? Au vitabu vina kazi gani...??? Hata huko shule tunadesa mitaala, lugha, topics etc
     
  14. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2014
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Unafikri ni wapi ambako hawapigi madesa? Lecturers wenyewe wanapiga madesa sembuse na huyu?
     
Loading...