Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manabii wa uongo wa Mwanza.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Mar 14, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati dunia ikiingia kwenye delema ya imani za kidini pamoja na matukio yanayodhihirisha mwisho wa dunia, jiji la mwanza linasikika kujaa manabii wa uongo. Ni akina nani hao? Naomba niwajue kwa majina. Wanafanya nini yanayodhihirisha kuwa ni manabii wa uongo? If u know nothing about this, please just keep silence.
     
Loading...