Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man Walter' abwaga manyanga

Discussion in 'Entertainment' started by Mbonea, Nov 26, 2011.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"][/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD]
    Prodyuza na mmiliki wa studio ya Combination Sound, John Shariza a.ka Man Walter amezitaja sababu zilizomfanya msanii 20% kutokwenda kwenye studio yake.

    Msanii huyo ambae ameandaa albamu yenye nyimbo kadhaa ambazo amezifanya na waandaaji tofauti badala ya Man Water aliyemfanyia kazi kwenye albamu iliyopita ambayo ilimfanya ashinde tuzo tano kwenye shindano la Kili Music Award.

    Man Water alisema 20% hawezi kwenda kwenye studio yake na nawezekana anaogopa kutokana na matendo aliyofanya kwenye shoo aliyoiandaa rasmi kwa ajili ya kuwashukuru wapenzi waliowasapoti mpaka 20% kushinda tuzo tano aliyoiita 'Shukrani' ambayo ilifanyika Morogoro.

    Alisema aliwaalika baadhi ya wanamuziki kufanya shoo akiwemo 20% lakini hakuna walichokifanya stejini zaidi ya kupiga kelele na kuongea walichokitaka wao kiasi kwamba mashabiki walianza kutoka ukumbini.

    "Nilikuwa na nia nzuri ya kuwashukuru mashabiki wetu kwa kutuunga mkono alkini kilichotokea sikukitegemea na sijawahi kuzungumza na vyombo vya Habari kuhusu hilo ,lakini 20% alinitukana an kusema ninamtumia kama sabuni kujinufaisha kama hiyo haitoshi atakuja kunifanyia kitu kibaya ambacho sitakuja kusahau na kwamba Combination kitu gani Studio zipo nyingi "alisema M an.

    Kwa upande wake 20% alisema kuwa hana tatizo lolote na Man nakilichomfanya akafanye kazi zake kwenye studio nyingine ni kwamba kipindi anafanya hizo kazi Man alikuwa na kazi nyingi hivyo asingeweza kumudu kuandaa na za kwake.
    "Sina tatizo na Man na hata kilichotokea Morogoro ilikuwa ni kuelekezana tu sasa mkielekezana si lazima muonyesheane vidole au muongee kwa nguvu kidogo ndio watu wanadhani tumegombana"alisema 20%.


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Man walter abwaga manyanga
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wasanii wa bongo mafanikio kidogo tu wanaleta kujua, ndio maana wengi wao Albamu moja tu wanapotea.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kweli wasanii wa Bongo taabu kweli kweli dogo badala ya kutazama alikotoka na anapokwenda kashaanza kunyanyua mabega juu.

     
  4. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hio ndio hasara ya kuwa "independent Thinker with zero strategies".
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    twente par kwishney!
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi ile kesi ya BANGE...iliishaje???
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wasaniii wetu wakizazi cha awali na kipya (hawana tofauti sana ikija katka sula hilii la jinsi ya ku handle umaarufu) wana taabu sana ya ku-handle umaarufu!!! Akisikika katika radio zetu akashinda nafasi katika chati za FM radio zetu baada ya muda mfupi anajiona sawa na mastaa wa majuu!!!

    Kama ni kundi, utasikia anayedhani ni muhimili anatoka na kuanza kutumbuiza kivyake!! Producer na/au meneja anabadilisha kisa; wanamwibia na kumtumia......Kwani hawana mikataba????

    Kuendelea kwa wasanii wetu kutatokana na kuheshimu fani zao na kukubali kuwa kukua katika fani yoyote ni process; haikosi mikwaruzano na kukubali kujifunza kila siku!!! HAwa wasanii wetu wanadhani wanajua kila kitu!!!!
     
  8. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli jamaa alikuwa anmtumia...he was never a good manager..huwezi ukaandaa show then utegenee msanii afanye reharsals mwenyewe
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    bangi mbaya....
     
  10. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh! huyu jamaa sasa anajiaribia.... yale yaleeee
     
  11. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watz wengi wanashindwa kujua kwamba vitu vyote vizuri vinahitaji garama! Na kuna watu wanagaramia, hawa wasanii wanapoenda stejini na kuona mass imehudhuria na stage inapendeza hawafikirii kwamba haikuwa rahisi kufanikisha hayo, na kudhani pesa yote inayopatikana kwenye shoo iwe ya kwao! Never, it's not like that. Huyo 20 hapo ndio mwisho wake, amini msiamini!
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    leo ndo nimejua kuwa shariza ni man wota, nilidhani wako mapacha
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Dah, rest in peas 20% umeamua kujizika mwenyewe.
     
  14. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuh! hii kali mkuu
     
Loading...