Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man utd

Discussion in 'Sports' started by Tunga, Nov 25, 2010.

  1. T

    Tunga Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau wenzangu wa "the red devil" hivi kweli kwa kikosi tulichonacho tunaweza twaa ubingwa kweli? au tunahitaji watu wa kuongeza nguvu kwenye usajili wa january......
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Oy threads kama hizi za man u,weka kweny 'man u Red devils hatushikiki.' humu kwenye hii category ndo mashabiki wa man u watachangia.'man u 4ever.'
     
  3. N

    Nucho jr. Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyc good guy! Do that guy
     
Loading...