Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

man utd 3 man city 2!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Aug 7, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    Aug 7, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kweli nimeamini mtoto yake nepi,manchester utd,yaifunga man city 3-2.katika mazingira magumu sana.smulling bao moja.nani(mtaalaam) 2.hongera sana.