Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man united ni mafrimason

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jerry monny, Apr 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. j

    jerry monny Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajamaa kama utakua umewafuatilia kwa uhakika utagundua ni frimason live,angalia mazingira wanayoshinda na magoli wanayofunga utaamini kunakitu hapo,sio suala la kuacha kulijadili,tena hawa jamaa unapokua unaongoza kwa goli moja au mbili,sikuhiyo baada ya mechi lazima wachezaji wapewe treatment ya uhakika,kwani watakimbizwa hao mpaka wakome.goli zinaingia kiajabu wapinzani wanabaki kuduwaa utazani wamerogwa au wamepumbazwa.hawajamaa kweli noma yaani fulu frimason.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umasikini wa fikra baada ya kushidwa...huwa ni mbaya sana...nenda mkajipange upya ni special treatment wala nini kiwango kidogo tu.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wewe mwenyewe ni freemason...angalia hadi majicho yako yanavyoona ki-freemason

    Siku hizi mmepatia chaka la kunyea, kila kitu free mason...bullshit

    Lile soka baba na ule ni uwanja na dkk 90, sio altare (mimbari) wala jukwaa la Injili....kama vipi potezea
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Na wewe jiunge mkuu..ile ni game na ina three options after 90 mins..why crack ur brain associating faith matters na phyiscal sports..japo wanasema mpira unadunda lakini matokeo yale umeyaona ya ajabu ukilinganisha na ubora wa timu zilizocheza na hata position zao?
     
  5. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 7,888
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    Nawe jiunge ufanikiwe
     
  6. M

    MASONGA MAFTAH New Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    woow! Kumbe wavivu wa kufikiri wapo hata humu?
     
  7. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ulimbukeni ulioingia Tanzania siku hizi unatia kichefu chefu, yani kila kitu ambacho watu wanaona kiko nje ya uwezo wao basi kinakuwa associated na Freemason. Ndio maana hatuendelei kabisa.
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwakweli inatia gadhabu na kuchefua. Watu wamesikia kuna kitu kinaitwa Freemasons ndo ishakuwa tabu tena.

    Unashauri vipi mkuu, tuifute thread hii??
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    merge na ile thread mama ya freemasons
     
  10. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akili nyingine duuh! Sijui huwa na wadudu gani? Yaani mtu anaweza kuhusianisha vitu ambavyo kwa hali halisi haiji? Japo kila mtu ana haki ya maoni/mawazo lakini naona haya hayalengi ktk kutujenga wana jf labda kutufanya wendawazimu, kwani ni mfo.
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mti utoao matunda mazuri ndo ambao hurushiwa mawe kwa sana..)
    s(&^&%*&(*&^%$nzy, who tod u 2b wherever u ar?
    Glory Man U..)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...