Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man United chupuchupu!!!

Discussion in 'Sports' started by Kana-Ka-Nsungu, Jul 17, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anyway, hii habari kidogo imepoa lakini nimeona bora niilete hapa. Hoteli ya Ritz Carton iliyolipuliwa leo asubuhi kule Jarkata Indonesia ndipo ambapo Man U walikuwa wafikie na kulikita kwa siku nne, ilikuwa wafike jumapili, sasa sijui aliyejitoa muhanga alijua wameshafika au Man U hawakuwa target yake. As a result, Man U wame cancel trip hiyo ya Indonesia, kwa sasa wapo Kuala Lumpar.
     
  2. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They were targeted na scotland yard watakuwa responsible kwani they new they are going to be their. Hata hivyo hao magaidi wanaitafuta sana UK kulingana na taarifa za kikachero za Scotlandas na Australian Federal Police.
     
Loading...