Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man u kwanini mmefanya tusiishi kwa furaha?

Discussion in 'Sports' started by Zipuwawa, Dec 1, 2010.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakika baada ya Furaha kubwa ya Mvua ya Magoli tuliyoipata kutoka Blackburn jana hali ilikuwa tofauti kwa kufungwa Goli 4 ambazo zimetufanya kelele zote ziishe!

    Kweli Man U hamjatutendea haki kabisa!
     
Loading...