Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man U kaogeshwa roundabout!

Discussion in 'Sports' started by Jaguar, Oct 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakiwa nyumbani OT,Man U wamegongwa 6-1 na mahasimu wao wa jadi Man city.Hii aibu ni sawa na mtu mzima kuogeshwa roundabout ya Msamvu-Moro mchana kweupeee!
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yaani raaahaa!
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mara yako ya mwisho kupigwa ilikuwa lini? au unataka kuchezea makofi saa hii? kwanza hao sio mahasimu wetu saaana,Hasimu wetu mkubwa ni yule tuliemuogesha 8-1 pale round about ya emirate.
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ndio maana jirani yangu kapita hapa kimyaaaaa. Kichapo kibaya jamani.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    eti kuna mtu kaniambia....Man U kapata bwana halafu huyo bwana akamuoa....eti ni kweli?.....he he he hee
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wamezoea kutembea wametanua kwapa utafikiri wana majipu ya kwapani sasa imekula kwao!!!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hujadanganywa kabisa!
     
  8. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    He! he! he! he! auwii!! MAN-SITA UNITED. chimba bana! Kuzoweya kuwagegeda wenchake tu chiku chote izyi! Ila umpate yeye kwa chumvi ya mawe! Wallah kunoga!
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hamkutufunga emarates ... mlitufunga nyumbani kwenu... unlike manure arsenal hatuwezi kuwa humiliated goli nyingi hivo tukiwa emarates ... pole mkuu eti Leo unasema city sio wapinzani wenu kwa hiyo mmewaachia kudumbukiza goli sita.. hahaha, six & the city...
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu una jazba mpaka hukumbuki mechi ilichezwa wapi,mlitufunga mkiwa kwenu OT na wala sio 8-1 ni 8-2.Sisi mlitufunga tukiwa ugenini tukarudi nyumbani kuwaonyesha wake zetu makovu,lakini nyinyi mmetendwa uovu mbele ya wake na watoto zenu wakishuhudia live,haina haja ya kwenda kuwahadithia!.Pia mkuu kuna kitu hukifahamu,ni bora Arsenal afungwe na Man u lakini sio jirani wa mtaa wa pili Totenham hotspurs kwa sababu hata mkienda bar mtakutana uso kwa uso na inakuwa aibu kweli.Vile vile hata Man U ni bora apigwe na timu nyingine ila sio majirani wa pua kwa mdomo,Man City!
     
  11. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haaaa kumbe masha'beki wa arsenane mpo?mi nlidhani wa man city ndo' watareact,hongereni kwa kubadili tim kila siku,mara hii mmeiacha barca mnashabikia man city? na sisi tunaanza kushabikia tot'ham sasa vijogoo wa London.
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwakweli mancity jana mlinipa raha!nimelala ucngz kama mtoto!mansita United!ha ha
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi sishabikii City pia nakuruhusu uende spurs ila usiwakimbie baadae.Halafu mkuu omba uhai ili uje shuhudia hao City watakavyocheza defense game kwa arsenal.
     
  14. D

    Derimto JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tena kajipatia bwana wa ki machame na kuanzia leo Jina la man u limebadilika hawaitwi tena red devils bali wanaitwa 6DEVILS AU yaani tuwape tu hata SATAN6 maana waliwaita wenzao arse8 na wakatukatia na liver Jina leo zamu yao.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    It happens...mpira unadunda bwana sasa sio kila siku tunapiga matarumbeta
     
  16. d

    dolson masaki Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshenz wewe ila ubingwa we2 2mewapiga chelsea arsenane bolton
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mshenzi aliyechapwa makofi 6 mbele ya mkewe na wanae!
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Manche-sita united
     
  19. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simba na Yanga ni mahasimu kwa TZ na wote wapo Dar, Man u na man ct ni mahasim na wote wako Manchester sasa unaposema mahasim wenu ni wale mlowagonga 8-1 na kutowatambua hawa wanaume wa jijini ni sawa na kukimbia kivuli chako, ni kweli hata mlowagonga 8-1 ni mahasim wenu.
     
  20. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli tupu mkuu.. ni sawa na SIMBA na Yanga
     
Loading...