Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man U-Bonge la Nyanda Hili Hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Jan 1, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Dah

    Watani naona Old Traford imekuwa kapu la magoli 2011
    37417_136337733045301_100000072267333_368155_1365248_n.jpg
    Nadhani chanzo ni nyanda wenu, kwa kuwa dirisha dogo limefunguliwa mjaribuni HUYU
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haswaaa huyu nyanda kwa muonekano ana uwezo kabisa wa kuchukua nafasi ya De-Gea: mechi 2 magoli 9 tena kwenye uwanja wa Nyumbani!!!!!, De-Gea hafai kuwa kipa wa Man U kwa sasa.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yes Man U huu utakuwa usajili wa karne.
     
  4. N

    Nico jonas Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hahitaji malipo,anadaka bure yeye anachotaka ni kupiga mambo(bia)tu... Kwi kwi kwi k kwi kwi kwi kwiiiii...
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmmhhhh!!!! atakuwa kipa ama pazia
     
Loading...