Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man marries four women at the same time

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Star, Sep 27, 2009.

  1. Star

    Star JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=exSi1dV67-s[/ame]

    A South African man married four women at the same time during a ceremony attended by hundreds of people.


    [​IMG]


    Milton Mbhele turned up in a white limousine and gave each of his four brides rings and a kiss.

    South African law recognises traditional polygamous marriages. Even President Jacob Zuma has three wives.

    Yet, while polygamy remains common among several tribes including the Zulus, simutaneous weddings are rare.

    44-year-old Mbhele said the joint celebration would save money by combining the festivities.



    HONGERA MWANAMME. YOU'RE SO STRONG
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haha hahha kweli huyo ni mwanaume wa shoka
     
  3. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah, pamoja na magonjwa yote hata jamaa bado ana courage ya kuoa wake wote hao...!! mbali na gharama za kuhudumia familia, Olea majamaa tu mzee.
     
  4. H

    Haki JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wakristo wanaruhusiwa kuoa wake wanne?
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Nadhani huyu jamaa ni Mzulu na wazulu kuoa mke zaidi ya mmoja ni RUKHSA na pia inaelekea taratibu zao za kikabila zinapewa priority kubwa kuliko zile za kidini.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndoa ni ya kimila siyo ya kidini.
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hana wasiwasi jamaa watamsaidi tu kulea hata kama yupo nondo vp itakuwa ngumu kuwamega wote daily kama wakihitaji.
    Ila hii nitamu sana hata mi nitajaribu kumuunga mkono,nimemuonea vivu maana madu wote ni wakali ile mbaya!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sijakupata mkuu...kuwa na wake wa 4 na magonjwa kuna connection yoyote?na unapozungumzia magonjwa you mean malaria,flu au?
     
  9. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    A South African man married four women at the same time during a ceremony attended by hundreds of people.
    [​IMG] Man marries four women at the same time.



    Milton Mbhele turned up in a white limousine and gave each of his four brides rings and a kiss.
    South African law recognises traditional polygamous marriages. Even President Jacob Zuma has three wives.
    Yet, while polygamy remains common among several tribes including the Zulus, simutaneous weddings are rare.
    44-year-old Mbhele said the joint celebration would save money by combining the festivities.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh I can imagine atavokuwa mchumi huko ndani maana kasave hadi kwenye marriage ceremonies!
     
  11. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera Kaka.
     
  12. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Honey moon vp? wote chumba kimoja?
     
  13. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anatisha
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaah hiyo dini ipi inayoruhusu ndoa hiyo??
    Na imefungwa kwa mala moja hao wanawake kuna kitu wanakipata kwa huyo dume sio bure ,,

    yaani mie mama bele nilivyokuwa na wivu namna hiyo nikajipange hapo napokea cheti cha ndoa
    Mimi siwezi bwana i said no...
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    si bure anatisha kama mvua za elinino
     
  16. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli...:)
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Na wanawake hao wana moyo mkuu!! Je na special wedding night ilikuwaje??? Au aliwaweka wote chumba kimoja??? Na haney moon ni vipi??

    Halafu umri mkubwa na watoto bado akizaa watakuwa wadogo (akiwa 60 atakuwa na mtoto wa 15). Assme kama bado hana watoto? Mwishowe family responsibilities will bwe shouldered on the wives?? Kazi kweli kweli.
     
  18. J

    JackieJoki Member

    #18
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I admire his courage thou
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongera sana KIDUME kuwaweka ndani wanne umeonyesha njia na kupunguza maambukizi ya magonjwa. Kwani wanawake ni wengi mno huko south Afr lakini hata tanzania. sasa kama kila mtu ataoa mke mmoja wale wasiopata waume watakubali kabisa kuwekwa vimada. Na kimada anakuwa na wanaume zaidi ya mmoja na hivyo kueneza maradhwi.

    Hongera sana Mwanaume na mabinti kulikubali ilo
     
Loading...