Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamsap ananitia mashaka.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Apr 14, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwajiriwa wa benki moja hapa jijini,
    na mwenzangu pia ni benka.
    Tulikutana kanisani kwenye ibada za asubuhi,
    niko busy nikisakasaka mrembo wa kumuoa.
    Mungu nilimuomba anipe bibie atakaye nifaa, na kwenye sakasaka zangu nikakutana na huyu kiumbe.
    Tunafanana kila kitu, tabia zetu zote, ila mwenzangu ana hasira sana ambapo muda wote anakuwa amekasirika,
    hata ukiongea kidogo anakuja juu sana.
    Kwa umri yeye kanizidi miaka mitano,
    na kuna siku tulikuwa tunacheza mchezo wa juma na roza,
    akasema ninamduu vizuri sana ndio maana ni mimi tu ninayemfyeketua bila kinga.
    Nikaogopa sana, yaani kiasi kwamba namuona kama ukoma.
    Kila dakika ananipigia simu kuniambia kuwa ananipenda lakini hamu naye imekatika.
    Namshukuru mungu nimeligundua hilo kabla hatujaingia huko kunakoitwa ndoani...
    Mi napiga mtu chini na ninaendelea kutafuta mtu mwingine.
    Ukisikia tangazo hili umjulishe na mwenzio kuwa natafuta wa maisha.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu,
    wanawake wengi ni short tempers............
    wanachokifanya ni kukuvumilia hadi umchukue jumla jumla.......
    ukimweka ndani ndio utaona RANGI ZAKE HALISI.....................

    USHAURI WANGU:uwe mvumilivu tu..........
    kama umeoa kwa sasa hamna anayethubutu kukushauri ACHANA NAE
    hata kama huo ni ushauri labda usioe MWANAMKE............
    kwa sababu hilo swala la kuwa short temper ni common karibu kwa wote..........
    VUMILIA TU MPWA

    hilo tatizo hupungua with time na age.............

    VUMILIA TU MPWA WANGU............
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Aaaa wewe kiboko,yaani unatoa tangazo bila kuwa charged,hizi sanaa zako kiboko!!!
     
  4. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    alikukomesha, alikulinganisha vizuri sana, hapo ndo mtakoma kuwa malaya na kufanya uzinzi bila kuoa. alikulinganisha na wazinzi wenzio ambao hatumii condom, wewe tu ndo anatumia kondom, kumbe anao wengi, yaani wewe ni mmojawao tu, pole sana kwa kula makapi, na bado.
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    nitakuwekea ktk TV kile kipindi cha BANGO TBC1 tutumie picha kabisa

     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.watu huoa binadamu hatuoi malaika,shukuru kwa vile angalau kuna mambo mnafanana.
    2.Kesha kwambia anamegwa sana nje ila wamegaji ambao huwa wamevaa NANII, hawakufikii kwa ufundi.
    3.Umeshaamua kutafuta mwingine
    USHAURI; 1.KAPIME
    2,HATA SIKU MOJA USIMMEGE MTU PEKUPEKU HATA KAMA MTU HUYO NI SISTER WA KANISANI,UTAKUFA,......UCHUMBA SI NDOA ATI.
    3.TAFUTA MWINGINE,MBINU YAKO YA KUVIZIA KANISANI HAIFAI,UNAKWENDA KUSALI AU KUVIZIA DADA ZETU?HALAFU WEWE?BAHATI NZURI
    SIKUJUI NINGEMWAMBIA MCHUNGAJI AKUTENGE. KOSA:UMEMEGA KONDOO WAKE KABLA YA NDOA
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh atakubali? na banker mwenzie akiliona tangazo hilo vagi ataliweza?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Da,
    ila we jomba nikiboko,
    unatisha kama popobawa





    ila huyu demu ni kiboko cha makurumbembe kama wewe.
    Ukimwaga ugali ye anamwaga kiroba cha unga.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    pole sana mpwa,
    nae alikuwa kanisani kwenye misa ya asubuhi!!!!!!( walahi!!)

    na wewe mpwa bana ukoje yaani kuona gugumaji tayari unalishika bila gloves?!!

    endelea kusaka, kama wa kanisani umemkuta yuko hivi jaribu baa utakuta bikra
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    taratibu mtumishi wa mungu.
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    vumilia tu jibaba. tena kuna wengine wana hasira mbaya sana, wakikasirika hata msuwaki hawataki kupiga.
     
  12. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Ila sasa mkuu kanisani ulikua unatafuta dem au Mchumba huko?kama ni mchumba,pole sana coz huko ingawa kuna afadhali ila wasanii ndiko walikojikita ili kurudisha imani.Pia kama ulikua unatafuta dem tu huko inabidi ujikite kwenye toba mkuu

    Pia,huyo dem nae kutamka hivyo ilika kajisahau au ni makusudi?Either way bado huyo ni mzinzi kwa kweli,na shukuru tu kama angalao amekua akijali huko alikopita

    Hadithi kama hizi,mweh!nimalize shule nijue nitaweka mikakati gani ya kusaka njiwa wangu lakini ktk hii hali,gharika !
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unatafuta mwingine wa kumfyeketua tena bila kinga?!!!!

    Una balaa wewe!!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hebu Fuatilia hii kanuni utagundua makosa yako then nitafute nikupe kanuni itakayokusaidia maishani, by the way, Church tunaenda kuomba na kuabudu MUNGU si kutafuta mademu

    ROMANCE MATHEMATICS

    Smart man + smart woman = romance
    Smart man + dumb woman = affair
    Dumb man + smart woman = marriage
    Dumb man + dumb woman = pregnancy
    ______________________________
    OFFICE ARITHMETIC

    Smart boss + smart employee = profit
    Smart boss + dumb employee = production
    Dumb boss + smart employee = promotion
    Dumb boss + dumb employee = overtime
    _____________________________


    SHOPPING MATH

    A man will pay $20 for a $10 item he needs.
    A woman will pay $10 for a $20 item that she doesn't need.
    _____________________________


    GENERAL EQUATIONS & STATISTICS

    A woman worries about the future until she gets a husband.
    A man never worries about the future until he gets a wife.
    A successful man is one who makes more money than his wife can spend.
    A successful woman is one who can find such a man.
    _____________________________


    HAPPINESS

    To be happy with a man, you must understand him a lot and love him a little.
    To be happy with a woman, you must love her a lot and not try to understand her at all.
    ______________________________


    LONGEVITY!

    Married men live longer than single men do, but married men are a lot more willing to die.
    ______________________________


    PROPENSITY TO CHANGE

    A woman marries a man expecting he will change, but he doesn't.
    A man marries a woman expecting that she won't change, and she does.
    _____________________________


    DISCUSSION TECHNIQUE

    A woman has the last word in any argument.
    Anything a man says after that is the beginning of a new argument.
    _____________________________
    HOW TO STOP PEOPLE FROM BUGGING YOU ABOUT GETTING MARRIED
    Old aunts used to come up to me at weddings, poking me in the ribs and cackling, telling me, "You're next." They stopped after I started doing the same thing to them at funerals.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mwambie........usimfiche, asijekutegemea atakutana na ambae hana hasira!!
    hawa wako kama baruti, inaweza kukuaa muda mrefu, lakini under the right conditions inalipuka!
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hapo vipi
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    mh, kwa umri naona hatakufaa sana,
    kwa kukulinganisha na wengine mlipokuwa kitandani naona alijisahau na kusema yalo moyoni mwake kuwa siyo mwaminifu.
    Kwa wewe kulala naye kabla ya ndoa inaonesha kuwa umemkosea Mungu na utahitaji kutubu,
    Kwa hasira alizo nazo mwanzoni nilifikiri labda ana mimba lakini inawezekana ni kwa sababu ya inferiority complex kwa sababu ya tofauti ya umri.
    USHAURI: Sikiliza moyo wako na endelea kumwomba Mungu ili akupatie nguvu ya kuamua yatakayo kufaa katika maisha yako. Ukimpata jitahidi kuwa mwaminifu katika ndoa yako. Ni hayo tu!
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,896
    Trophy Points: 280
    Mh..am baffled!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mko sawa kila kitu, sawa hata kwenye nyanja hiyo mliyokuwa. wewe hukusema tu wangapi umemega mpaka hapo mlipokutana. heri yeye kasema ukweli kuliko wale wanaodanganya eti boyfriend wangu yupo ulaya hapa sina mtu. au nipo single mwaka wa 3 huu boyfriend wangu alinitosa halafu siku kadhaa zikipita, utaona mara hapatikani au unamkuta na simu mbili au tatu kila mwanaume kapewa namba yake. hapo chacha mshukuru mungu kawa open na umemjua alivyo otherwise ungeingia mkenge
     
  20. Jerome

    Jerome Senior Member

    #20
    Apr 14, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! mwanangu umekwishahapo omba mungu tu wala usimwache maana ankusifu kwa kwa ubunifu na utendaji wako labda ulisomea urusi?
     
Loading...