Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamneno yepi ya kutongozea baada ya kujulia hali ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babylon, Mar 5, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa muda mrefu limekuwa linanipa tabu swali hili naomba msada wenu .
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tafuta pesa wewe acha ujinga wa kutafuta maneno! Mwanamke wa maneno labda ukakamate binam zako kwenu huko!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eeeeeh bwana eeeh, hivi bado kuna kutongozana? upo age ya dot com kijana, mambo ya kumwaga sera yamepitwa na wakati.

    Unamwambia tu, nimekuusudu nipe "mchezo".
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ushauri mzuri.
    ...
    Maneno ni pesa sio blah blah na uongo usio na maana.
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kamnunulie ua jekundu umpelekee zawadi, atakuelewa.
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    una umri gani?
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sifia anza macho mpaa masikio, afu unaeleka kwenye sura bada ya hapo unaelekea kwenye figa, na kama ikiwezekana toa na sifa kwa mavazi yak, viatu, mobile fone yake, yani we tafuta kila kitu usifie.


    Afu njoo uniambie, mwanamke usimtukane dogo hao malaika wa dunia, mwanamke mpe misifa tu uone dunia inavyo enda.


    All the best, dogo :poa
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    hiyo style ya kizamani mkuu
     
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hv we hujajua kuwa mwanamke huvutiwa na maneno zaidi ya pesa na hizo hela ni access ya wewe unayetaka kuitwa Atm
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtakalia ya kizamani wenzenu tunatafuna vi babe shauri lenu, nyie kalieni na style zakisasa kama hamjaishia kula kwa macho:biggrin:
     
  11. S

    Steang JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nunua chup ya guchi,alaf katkat ina kitobo,mwenyewe atakuambia twende geto,hapo ushindwe wewe2.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela,pesa uchawi wa kizungu!!!
    Utakua unatongozwa wewe sasa!
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mwambie"oyaaa mi ndo nshakuzimia km vipi sogeza nichape,usimind bebi au vp" subir jibu hapo:wink2:
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwambie ana shingo ya upanga na macho ya gololi.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Rafiki , be calm ! Ushauri wangu wa bure , punguza ukali wa maneno ni member mwenzio huyu ! Mbona katoa hoja ya kawaida tu !
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nenda straight mwaya mwambie...'dada/asha/rose au jina lake...nimekupenda na ningependa tuwe wote maishani' kwa tone ya upole ila iko firm....mwenyewe ataingia line....all the best.
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mwambie unataka kukutanisha makojoleo yenu.
    MP.
     
  18. m

    mtukwao2 Senior Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kuendelea kwa maneno kama: Samahani dada nilikuwa na shida na kikojoleo chako kama hutajali tafadhali.
     
  19. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha!Dogo kaa ukijua wanawake hawana formula!Yeyote utakayotunga wewe anaweza nasa!Soma mood kwanza,sio jua kali unaomba kumnunulia chai!
    Ni PM nikutumie e-book itakayokusaidia kuwazoa,if you are 'that' desperate to know.
     
  20. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maproso na mtukwao mnatisha
     
Loading...