Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamndenyi na likes zake....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Jun 13, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Labda ni macho yangu tu.......Lakini huyu Member maarufu sana kwenye Jukwaa hili na Mahusiano..hana uchoyo kabisa linapofika suala la kugonga likes.

    Tembelea tembelea thread za watu kama atakuwa yupo hewani kwenye post lazima utaona amegongea watu "like". Hata mimi ndiye mtu anayeongoza kwa kunigongea like.

    Congratualtion Mamndenyi kwa roho ya kitajiri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeliona hilo nampa hongera sana Mamndenyi
     
  4. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa.............siyo mchoyo.......ila mimi hajawahi kunigongea........................!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mimi nimekugongea kwa niaba yake
     
  6. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sitaki yako..................!nataka moja ya Mamndenyi...................!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nakubaliana na wewe inaonekana yuko powah sana ..hana hiana kumwaga likes
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mi like Mamndenyi sana.
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yupo juu kwa kweli, kama avatar yangu! aje huku nimgongee za kutosha! au nikupe kwa niaba?
     
  10. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heri wenye moyo safi.......congrats Mamndenyi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nipe tu cacico ...mimi tena.. aku
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa maana wataurithi ufalme wa mbinguni
     
  13. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Thank you Mamdenyi leo out of nowhere nimepata like yake kweli kutoa ni raha sana kwa wanaojua maana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kama nikweli mpeni hongera zake. lakini kabla ya yote ngoja nicheck profile ya Saint Ivuga kisha ndo tuendelee na maada hii. Hakuna kubahatisha hapa. Mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja..... Mamdenyi anastahili pongezi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisaaaa..
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Namkubal Mamndenyi
     
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    we Amyner hvi unajua ni kias gan nimeku miss? I cnt xplain jamani
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nicky miss u too jamani! I hardly see u around.. Au umefichwa eh?
     
Loading...