Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mammluki wasita kujitosa arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Mar 30, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mipango ya viongozi wa CHADEMA kutumia mamluki kwa kisingizio cha kulinda kura zisiibiwe kwenye uchaguzi mdogo Arumeru Mashariki imeanza kuingia dosari kinuyme na matarajio yao.
    Kwenye vituo vya maandalizi ya kulinda masanduku ya kura, kundi la makomandoo walioletwa kwa ajili hiyo lilichachamaa dhidi ya maagizo ya kuwataka walinde kura hizo bila kujali malalamiko yao ya uchaguzi wa Igunga, Mkoani Tabora.

    Source: Gazeti la Hoja la leo machi 30, 2012
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Magazeti yanayoandikiwa kwenye sitting room za familia haya...lol!
    Ondoa balaa lako hapa bana!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata wangeletwa makomando wa Kiisrael!

    Tulichoapa ni kwmb labda wakimbie na mbox ya kura na ndiyo itakuwa ushindi wao!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo gazeti limeanza lini au ni pacha wa sauti huru?
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Hilo ni gazeti au kipepelushi?
     
  6. E

    ESAM JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli ni la zamani ila naweza kusema bila kuuma maneno ni sawa ta TAKATAKA
     
  7. L

    Loomu Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, mmeanza kutapatapa kable hata hamjakatwa shingo.

    Nyinyi ni magamba tu
     
Loading...