Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamluki Wasababisha Timu ya Waziri Mkuu Kutolewa SHIMIWI

Discussion in 'Sports' started by Apta Kayla, Nov 12, 2011.

  1. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu ya Netball ya Ofisi ya Waziri Mkuu imetolewa kwenye mashindano ya SHIMIWI na kufutiwa ushindi wa mechi zao zote 4 kwa kuchezesha wachezaji ambao si watumishi wa Ofisi hiyo, wamechezesha wachezaji wa Timu za mitaani.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Duh, ndondo hadi kwenye netiboli? kweli hii ni tanganyika...
     
  3. G

    G'luv Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama mdau sihitaji kukanusha ila kueleza hali halisi. Katika mashindano haya kila timu ilitakiwa kuleta vitu vitatu, Kitambulisho cha Kazi, Bima ya Afya na Salary Slip. Taarifa hizi zilijulikana baada ya timu kufika Tanga. Timu hii ya WM ilipokatiwa rufaa, baadhi ya vithibitisho vilikosekana kwa timu zote mbili (Netball na Soka) hususan Salary Slip. Na kwasababu hiyo kwa mujibu wa kanuni ikalazimu zifutiwe matokeo licha ya kushinda mechi zake zote. Lakini kama wachezaji wote wangekaguliwa, kuna uwezekano mkubwa labda wasiozidi 20 ndiyo wangekuwa wana vithibitisho vyote vitatu.
     
Loading...