Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamluki wamwagwa Arusha kuisambaratisha CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chachana, Feb 7, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni habari ya uhakika kabisa kuwa CHADEMA iko kwenye target ya kusambaratishwa kwa kutengenezewa migogoro ndani ya chama.

    Moja ya watu walio katika utekelezaji wa mpango huo ni Dominick Mboya ambaye inasemekana kuwa amepewa Tshs MILIONI 17. Wengine ni Fredrick kandoka, yeye ametoka Tanga, Agripina Josephat ametoka DSM na mwenzake Victoria Panga ambao wana kazi ya kujiweka karibu na uongozi na kuanzia mwezi januari 2012 wamekuwa wakihudhuria mikutano yote ya chadema kama wanaharakati wazuri. Wengine ni wanasheria wawili ambao inasemekana kuwa wamekuwa karibu sana na chama ili kutoa ushauri wa wa kisheria lakini lengo likiwa ni kuuteka uongozi na kisha kuufarakanisha.

    Habari ya kesi ya uchaguzi dhidi ya Lema isidharauliwe na chadema maana kesi hii imepaniwa na WAKUBWA kumpiga chini bila kujali kitakachotokea. Akili kichwani.

    Source: Jukwaa la Wananchi
     
  2. 1

    19don JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante kwa taarifa kutoka jukwaa lingine makamnda watalifanyia kazi
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hope wataifanyia kazi makamanda wote wanaohusika
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu hao wekundu wanajiwekaje karibu kwa viongozi?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    There could be a point here!..Kwa hali halisi ya Arusha hili si jambo la kuliacha lipite hivihivi!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona usemi Dominck Mboya, katoka wapi? Au kwa sababu mjomba wake na Lema?
     
  7. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha ujinga, Pumbafff! inaezekana sana mmjoja wao akawa nduguyo.
     
  8. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunaomba haraka uongozi utupe taarifa muhimu tutamaliza kazi yao mara moja. Kweli Chadema wamekuwa waungwana zaidi, hili jambo linatakiwa lishughulikiwe mapema maana linagusa maisha ya mtanzania maskini kutaka kumwaangamiza, tupeni kazi tuwaonyeshee.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Jana ritz katuabarisha kuna mgogoro CDM Arusha,Mwenyekiti Mheshimiwa E Nanyaro akakanusha leo waliotoa support kwa Nanyaro kwamba hakuna mgogoro wanakubali up mgogoro?.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu,makamanda tuko chimbo mahala tukiwapiga msasa vijana wa Uzini jinsi ya kulinda kura zao baadaye tutahamishia majeshi Arusha.
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Acha matusi. Kama huna hoja kaa kimya.
     
  12. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hizi ni dalili za CDM kuweweseka. Ikifika 2015 si wanaweza kupata wazimu?
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pamoja Kamandaaaaaaaaa!
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    huyu ni mume mwenzio
     
  15. D

    Derimto JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nataka nikutoe wasiwasi kuwa CHADEMA iko macho kuliko unavyodhania na kila wanachopanga na kufikiria CDM. Iko mbele ya mawazo yao yaani wanapojipanga kwenda kulala Moshono wanakuta CDM. Iliashaamkia hapo na wanawatandikia magodoro ya miiba chama Mkaoani Arusha kina watu makini wasionunuliwa kirahisi hivyo wanaokuja na malengo yao wanaishia kuharibikiwa njiani kabla hawajafika popote.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    something must be done to rescue the situation.
     
  17. l

    luckman JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    guys are working on it!haya yatajitokeza sana tena sana ila wako mikono salama!kiufupi tunawamudu!wanapoteza muda wao!mabadiliko ni kama upepo, hayazuiliki!
     
  18. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unatumia tumbo kufikiri...
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Ipo hapo ilipo kukuletea habari hizi za ki intelijensia
     
Loading...