Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamluki/wahuni wa chadema ndio hawa tulionao jamvini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziada Mwana, May 30, 2011.

  1. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuenguliwa kwa baadhi ya wagombea wa BAVICHA kumetupa mwanga sana wa kutambua kuwa baadhi ya hawa wanaojifanya wafurukutwa/wakereketwa/walalahoi wa chadema ni mamluki. Kama kweli hata wakadiriki kuingia na visu, misumari, bisibisi na kila aina ya silaha ili kuwakabili "wapinzani" wao.

    Tunao humuhumu JF na Dr Slaa amewasitiri kwa kuwaambia tu wameenguliwa kwa kukiuka maadili, ni yepi hayo? Kama sio hivyo visu? Wengine waliingia kichwakichwa kule Nyamongo na hata kudiriki kuvunja miiko ya kazi zao.


    Kumbe ni "mamluki", mbona basi kupatikana na silaha kinyume cha sheria ni kosa la jinai na wala wasichukuliwe hatua za kisheria? Kama si ni watu wao CHADEMA? Na kwamba tu wanafunika kombe? Haya Dr Slaa endelea kuwatema hao akina ............

     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    sikuelewielewi,.unalaumu,unatufahamisha,unatoa ushauri???kwani ulitaka waachwe hata kama walikiuka maadili ili kusionekane chadema kuna watu wanaokiuka maadili au vipi??mimi naona kilichofanyika ni kitu sahihi..kuwa kiongozi cdm lazima uwe msafi especially financialwise
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuwaengua peke yake hakutoshi. Kitendo walichokifanya ni cha jinai na kama kweli Chadema ni watu wanaoheshimu utawala wa sheria, tukio hili linapaswa kuripotiwa katika vyombo vya dola na wahusika kufikishwa mahakamani kujibu tuhuma zao. Tukio hili limetufungua macho na kujua sasa kwamba kumbe hawa walioenguliwa ndiyo vinara wa vurugu katika matukio yaliyopita huko nyuma and the leadership must come clean on this!
     
  4. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeelezea mambo mengi kwa wakati mmoja,hivyo ni juu yako kuchambua, kwanza nimesema (kukuhabarisha) kuwa hao wahuni wa chadema tunao humu jamvini tena wanajifanya wana siasa kali. pili nikashangaa kuona watu hao (mamluki) hawajachukuliwa hatua za kisheria kwa kupatikana na silaha kinyume cha sheria.na pia nikaonesha wasiwasi wangu kuwa watu hao si mamluki bali ni wana CDM ambao ni wajeuri,watukutu na hawafai kuwepo CDM ila Dr Slaa hataki kuweka wazi hilo na anatafuta mchawi nje ya CDM ili abebe mikoba.
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Dikteta Saanane kaondolewa kabla ya kuingia kwenye kura.tumekaa tukafurahi,AENDE AKAGOMBEE UENYEKITI WA VIJANA WA ODM KENYA.AKAMSAIDIE KIPENZI CHAKE RAILA ODINGA.HECHE KUWA MAKINI NA HUYU ATAKUPINDUA.Hakikisha mnamdhibiti kweli kweli ​
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Acheni kujidanganya na mamuluki mwaka ule mlisema makam katibu mkuu ni mamuluki. Nyie semeni uchaguzi hamumwezi. Hata wabunge wa viti maalum nao ilishindikana. Hili neno limekuwa ngao kwenu kupangana madarakani kama mnavyopenda.
     
  7. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niende toilet kwanza
     
  8. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hueleweki...what i can c una jaribu kuhochea vurugu ndani ya chadema..you cant nenda magamba kafanye upuuzi wako CDM hakuna nafasi..
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,250
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Viwavi jeshi wanashamabulia kweli kweli lakini shabaha hawana.
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana-CDM kuweni macho uchaguzi usiwagawe na hatimaye chama kikayumba, wabaya wenu waka-take advantage.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Vyombo gani vya sheria unavyovizungumzia? ni hivi vinavyouwa watu! au ni hivi vianavyoshindwa kuishtaki kagoda?
     
  12. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We ni mchanga saaaana hapa, wala hueleweki.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kijana toka humu haustahili sio mahali pa utoto wa kufikiri,hakuna atakae nunua na kuukubalh ujinga wako!
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nafasi zilikua ni chache na wagombea walijitokeza kibao.

    Kwa kitendo hicho pekee yake i nzuri sana kuonyesha imani yao kwa CHADEMA. Viongozi waliobahatika kuchaguliwa BAVICHA sasa muanze kazi mara moja. Na wale ambao hamkubahatika leo hebu jibidisheni zaidi kuimarisha CHADEMA ili kesho tuweze kupata sababu murua wa kuwafikirieni.

    Kazi namba moja mbele yetu sasa hivi ni BAVICHA kuzunguka nchi nzima na kutumia mbinu zooooooooooote zinazowezekana kuhakikisha ya kwamba MWEZI JUNI HII BUNGE LETU LINAANZISHA MCHAKATO WA KUPATIKANA KATIBA MPYA YA WANANCHI bila kuingiliwa na watawala.

    Kipimo chetu kwenu pa kwanza ni hapa sambamba na kufungua matawi na kuimarisha zilizopo kote nchini.

     
  15. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilikuwepo
     
Loading...