Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamluki mia moja wabainika kupewa viwanja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 4, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kumetokea tofauti ya idadi ya waliopata athari za mafuriko na wale wanaotakiwa kupewa viwanja eneo la mabwepande baada ya mafuriko.badala ya 550 idadi imeongezeka kufikia 650.hii inaashiria kuwa na waathirika hewa wapatao 100.mafisadi hawaadhibiwi ndio maana tatizo la ufisadi haliishi.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu bongo kila kitu deal tu. Hakika nakuambia huo mchakato hauwezi kwenda salama bila kuwa na kashfa.
     
  3. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bila kuchakachua maafa hayana maana kwa wachache
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kufa kufaana siyo?
     
Loading...