Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamlaka ya maji musoma mjini mbona mnatufanyia hujuma ya wazi kweupeeeeeeeee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BINARY NO, Mar 22, 2012.

  1. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Maji sio anasa km baadhi ya magamba wanavyodhani! nashindwa kuelewa kua huduma muhimu zinatumika kisiasa ata ktk taasisi muhimu km za umeme na maji...mfano hapa musoma mjini leo ni siku ya 8 maji hayatoki na still no any information given kwa wakazi wa kigera na kiara....

    Uku maji ni anasa kwani hua hayatoki na kati ya siku 30 yakitoka sana basi ni siku 10 tu lakini kila mwisho wa mwezi bill ya maji hiyo mpaka mlangoni kwako sasa tunashindwa kuelewa tatizo nini mbona hakuna taarifa tunayopewa ya katizo la maji na uku tuna vyombo vya habari mf radio victoria n.k...

    Na kuna sababu gani maji kutotoka mwezi mzima km inavyopaswa? nini kazi ya mamlaka husika au ni bill tu? Mkuu wa mkoa, wilaya na viongozi andamizi wanalijua hili au kazi yao ni kuyatuliza masabuli yao ofisini? au labda kisa CHADEMA kuongoza MUSOMA mjini ndo iwe kero kwa tuliomchagua? aaaaaagh :hand:
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi ni li ilikuwa siku ya Maji ? Ina maana mnasherehekea siku ya maji bila maji ?
     
Loading...