Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamlaka ya hali ya hewa: Mvua mwezi huu hazitanyesha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Oct 25, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mamlaka ya hali ya hewa imetoa taarifa kuwa zile mvua zilizotegemewa kunyesha hazitanyesha kutokana na mabadiliko ya hali ya hewa. Je, huu ni ushindi kwa mchungaji Lusekelo?
     
  2. m

    mwitu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nilijua hakutakuwa na mvua wala nini!
     
  3. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    basi this tyme itanyesa,
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata siku moja siiamini hii taasisi
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hao nao wanakula kodi zetu bure kama takukuru wamebakia kupiga ramli bila kuwa na uhakika.Wamempandisha sana chat Lusekelo.Wametuingiza hasara tuliotafuta mashamba ya kulima tukitegemea kuna mvua.wameona mwezi unaisha bila mvua wanabadili story.
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Natambua ni UTABIRI lakini, nashindwa kuelewa kuwa wakati waliposema zitakuwa ni mvua za muda mrefu(siku nyingi)..halafu sababu ya kutonyesha ni Upepo "ulioziondosha" uwepo kuvuma...How does this make sense?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    we ulikua unajua zitanyesha kweli? tma ni janga ndio maana hata lusekelo alijua kwamba ni chai.
     
  8. w

    white wizard JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jamani hawa tma,hawana vifaa vya uhakika cku zote,ni ujanja ujanja tu!taarifa zao,wanategemea kuzipata toka cairo na s-africa!ndiko kuna vyombo vya uhakika,huwa hata ni tabu kwa marubani,wanapokuwa labda bukoba,wanapoomba taarifa za hali ya hewa ya huko aendako,anaambiwa hamna atumie utaalam wake aliofundishwa!cku moja jk ana waambia wanashindwa nini kuwa kama japan wao wakisema kesho mvua itanyesha kuanzia saa fulani hadi saa fulani na kweli inakuwa hivyo!wakati tatizo linajulikana vifaa hamna!na kila mkoa unatakiwa uwe na vifaa vyake,kwa hali ya sasa unakuta kanda ya ziwa ni mwanza ndio inatoa taarifa za mikoa mingine!ndio maana wanaishia kusema maeneo fulani yatakuwa na ngurumo kidogo na kipindi cha jua!wamekuwa wapiga ramuli.
     
  9. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mm naona hii ifutwe tuu,maana hawana la kufanya,wababaishaji sana.
     
Loading...