Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamlaka ya Elimu Tanzania - Tanzania Education Authority

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kisiwa, May 25, 2012.

  1. K

    Kisiwa Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele
    Nimeitwa kwenye interview katika mamlaka ya elimu tanzania kwenye managerial post, naomba mwenye ufahamu kuhusu mamlaka hiyo, anijuze mishahara yao, haki katika kuajiri (kama hawana upendeleo), allowances n.k. Nimeuliza kwa sababu niko Botswana kwa sasa ili nisichome nauli za bure, maana wengine huwa wanatangaza nafasi zikiwa tayari zina walengwa au wakati mwingine na watu wapo tayari ofisini.
    Naomba kama nimetumia maneno mabaya mniwie radhi, ni katika kuhangaika kutafuta maisha
    Wasalaam
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sijui ila hebu tuambie wewe ni mtanzania?
     
  3. K

    Kisiwa Senior Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mtanzania mama. Nimezaliwa tanzania, nimekulia tanzania, nimesoma tanzania na nimefanya kazi tanzania. Botswana nimekwenda hivi karibuni tu kutafuta maisha
    Hope this meets your expectations
     
  4. H

    Haki05 Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think the best way is to check on the government website u can see government salary levels, bt forget about being paid well and prepare urself to be a corrupt manager!! Dats z tz
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa ngoja nikujibu, baraza wako makin sana katika kujairi wao huwa hawahongeki wala hawaajiri kwa majina what matters kwao ni how can you demonstrate your competence. so jipange na hsa kama wewe ni post za statistics jipange zaid kwenye yale ma ki square,

    e
     
  6. S

    Safhat JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he! hufai kuitwa "Haki".it's beta u change ur nem.unamshaur mwenzio awe corrupt manager!.
     
  7. K

    Kisiwa Senior Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani mkuu, mimi naulizia mamlaka ya elimu siyo baraza la mitihani
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
     
  9. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sina ufahamu kuhusu haki katika ajira. ila nasikia mishahara yao minono sana, about 3m -4m. katika managerial post mara nyingi upendeleo haufanyi kazi sana tofauti na junior post. jiandae vema na mwombe mungu akusaidie
     
  10. K

    Kisiwa Senior Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu kwa kunitia moyo. Ila sidhani kama salary inaweza kufika huko. anyway ngoja nijaribu
     
Loading...