Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAMLAKA YA anga TANZANIA MKO WAPI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by segwanga, Jun 16, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jana usiku mida ya saa tatu kulikuwa na tukio la kupatwa kwa mwezi.Hili ni tukio la kawaida lakn linahitaji kubainishwa kwa watu ili wale wasiofaham kuwepo kwa tukio hlo waelewe.Kwa mtu ambaye hajawahi kushuhudia anaweza kuhofia pengine kulihusisha tukio hili na imani za dini au kishirikina.Mamlaka ya anga mlikuwa wapi kuwajuza wananchi? au na nyie hamkujua?
     
  2. M

    Mandi JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jiulize wewe kwanza ulikua wapi ilipotoka habar hyo?tusiwe waandikaji thread to ni vyema na mambo mengine tuyafuatilie.habar imetolewa tbc na tumeambia kua eclipse itatokea saa 3:23 hadi 6 ndo ndo itaanza kuondoka.TUSIHADAIKE NA KUSIKILIZA MZIKI NI VYEMA TUWE NA UTAMADUNI WA KUANGALIA TAARIFA YA HABAR OK!
     
  3. Dero

    Dero JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mi mwenyewe nilijua tukio hilo litatokea baada ya kuangalia taharifa ya habari TBC, na muda ulipofika nikatoka nje kuangalia...ni kweli sio vizuri kuandika vitu ambavyo huna uhakika navyo.
     
  4. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napita sijui lolote mungu nisaidie
     
  5. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pamoja mkuu
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jana hawakuwa na umeme....
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kumbe imetangazwa tbc!,samahani wakuu mi huwa siangalii hyo basi siku nyingine watutangazie kwenye tv huru na mapema zaidi,nchi nyingine huwa wanatangaza kabla imagine taarifa inatangazwa mara moja na ni habari ya saa 2 na tukio lina tokea saa 3.23
     
Loading...