Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamiss wetu na maswal ya papo kwa papo

Discussion in 'Entertainment' started by tindikalikali, Sep 10, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Huu ndiyo muda niliokuwa nikiusubiri. Mmoja kaulizwa jins ya kuepuka vita ya wenyewe kwa wenyewe, yeye kajibu hatuna udini wala ukabila kwa hyo vita haiwezi kutokea.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Yaani hakuna kitu hapa, wanaenda kutuaibisha hapa.
     
  3. S

    Sadma Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu kabaka swali uoga na kutokujiamini napo kunachangia
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie naona wote wamechemsha na maswali yao tu
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    IQ ikiwa ndogo utajua tu.
     
  6. O

    Old Moshi Senior Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    maswali yalikua cmple lkn hawakujibu vzuri.wengine walikua wanazunguka tu huku swali lililoulizwa hawalijibu ipasavyo.
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah haah aiseee
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kWA HIYO aliyeshinda ndo huyo aliyejibu huo ushuzi duh kweli mwaka huu tunashinda miss weldi!!!!ya vilaza!!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    waaache wajibu utumbo wao tu.................mana sidhani hata ka wana elimu dunia
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hv huyu alijibu nn vile?hebu nikumbushe.

    Then huyu atakua alijua ushindi wake mapema mana hakushtuka kabisa imagine zawadi ya mil 72 usishtuke mmmh.
     
  11. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,310
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na hoja zenu wote!Kweli mamiss ni wazuri wa sura na shepu, lakini HAWANA UPEO. Hakuna aliyeweza kujibu swali kwa usahihi kwa maana hiyo tutegemee MIUJIZA ''KUSHINDANA'' MISS WORLD.
     
  12. s

    skelleton Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kama hilo swali lime-elekezwa kwako ungejibu vipi? naomba jibu lako
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kAMA WAMETOA UCHI UNAHISI WATAITAJI iq UNAYOSEMA WALA ULIZA 2007 nikuadithie live bagamoyo usipime
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Huyo anatumia masaburi pamoja na jirani yake masaburi kufikiri,
    Anafikiri vita vya wenyewe kwa wenyewe vinatokana na Udini tu,
    Hajui kwamba hata hivi jamaa wanavyotuyeyusha madarakani tunaweza kuamua kuingiza Libya style hapa nchini,
    Mi nahisi hao wanawake kuna kinmgine wanachoshindia ukiacha vigezo watuambiavyo,
    May be "kugawa"
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mashindano ya umiss kwa hapa kwetu ni uhuni/ magumashi mtupu! Lundenga bwana! serikali nayo haina hili wala lile
     
  16. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Achani kuwa beza warembo wetu, hata Miss World hakunamaswali yeyete ya maana , kwenye kasheshe ya maswali ni kule kwney Miss Universe hapo kwnye final question ndio kuna hatari ila Miss World is like peace of cake!. Yule Mrembo Alexia Williams alikua kawekwa na Ruge , ndio walitaka ashinde lakini ngoma ika badilika .
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Kashinda nani?
     
  18. P

    Prissy k Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kashnda salha
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    haya mambo mbona tunayajadili kila siku humu? Lazima tukubal hawa mamiss ni watupu
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    hawa mamiss wetu kwa mara ya mwisho kufaulu darasani ilikuwa ni mtihani wa darasa la nne. Baada ya hapo hamna kitu
     
Loading...