Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamia yahudhuria mhadhara wa katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Mar 26, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]Posted on March 25, 2012 by zanzibaryetu
    [​IMG]Wazanzibari wakisikiliza viongozi wa Dini ya Kiislamu katika mhadhara uliofanyika katika viwanja vya Alabama Michenzani leo mhadhara ulioandaliwa na taasisi za kidini zilizopo Zanzibar kuzungumzia suala la mchakato wa katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Dah! kweli 'Mamia yahudhuria' yamekuwa makundi ya ng'ombe? rekebisha kiswahili yakhe.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kama wana akili wavunje muungano to. Vingenevyo wataendelea kuwa watumwa wetu kama Nyerere alivyowahadaa.
     
Loading...