Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamia ya wanachama wa CUF Mtwara wahamia NCCR

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Mar 6, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanachama 400 wa chama cha wananchi Cuf wamehamia NCCR, wananchi hao wamepokelewa na mwenyekiti wa chama wa NCCR bwana J. Mbatia.

    Source itv habari.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana CUF.Hongera Mbatia.
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa nao! Wanatoka CCM B na kuhamia CCM C, bado wako mmo kwa mmo!!!.
     
  4. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibuni sana, tuimarishe harakati za mageuzi nchini
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haaaaaa......


    Mbatia hana uwezo wa kuongoza, kaua NCCR YA MREMA......P ole kijanaazz
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tuliambiwa hawa ni mizigo kwa chama uwepo wao wao unasababisha chama kishindwe kusonga mbele

    huu mwaka tutaona na kusikia mengi hadi uishe ,,,,,,,,,,,,sijui
     
  7. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cuf ipo ICU
     
  8. February

    February Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yesu alisema acha wafu wazikane. Nccr na cuf wote ni wafu tuuu. Nccr ilikuwa mkoa mmoja tu wa kigoma sasa tangu katibu mkuu ruhuza ashushwe jukwaani akihutubia kasulu mjini jimbo la mh machali mpaka leo mbatia hataki kwenda. Anaogopa yasimkute yaliyomfika katibu mkuu wake. Sasa huko mtwara kuna nccr ya mbatia kweli? Au masalia ya mrema? Kazi kwelikweli.
     
  9. D

    Dopas JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bila shaka hao ma100 wanafikiri Lyatonga bado ni mwenyekiti wa nccr, wakikumbuka enzi za kufuma kwake.
    Coz cuf iko icu, lakini nccr mageuzi, ina dalili tayari za mafua za hapa na pale na homa ya kila week so, kifo chake hakiko mbali pia. Wangetafakari vizuri baada ya kutoka cuf, waendee chama gani makini chenye dhamira ya kuleta ukombozi kwa mtanzania.
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameruka majivu wanakaga moto! Ni sawa na kutoa pesa mfuko mmoja na kuweka mwingine. . .same thing
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Waacheni wafu wawazike wafu wenzao.
     
  12. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kutumia jina la Yesu kuwaita wenzio wafu, angalau ungelinganisha avatar yako na kauli zako.
     
  13. February

    February Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Warid huo ndio ukweli kuwa cuf inakufa lakini nccr ilikufa. Kama wanapigwa na kuzomewa na kushushwa jukwwani kwenye jimbo la mh machali wanapataje mamia huku mtwara ambako hawaongozi hata kitongoji? Mmekuja kufanya manunuzi kuliko hata sisiemu. Kweli hii nccr manunuzi. Sasa hao mliowanunua leo hawana mpango na chama chenu mmemdanganya nani? Wanaotaka kuhama cuf sereous wanasubiri ziara za cdm. Wajiunge na chama cha wanaume. Sio hizo nyumba ndogo za ccm.
     
  14. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuonyesha mnaelewa na mnataka mabadiliko
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cuf hayo ndo madhara ya kushirikiana na wezi wa tz ccm ambao wakishawatumia wanawatupa kama toilet pepa poleni sana kwa kuwahi kufa kabla ya ccm ambayo mnaiacha inatapatapa basi wahini mkawashikie nafasi huko ahera
     
  16. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuondoka (kuondolewa) kwako NCCR ndio kunakufanya udai kwamba chama kimekufa, huna jingine
     
  17. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kutoka gazeti la Mtanzania


    MWENYEKITI wa Chama cha NCCR-Mageuzi, James Mbatia, amekibomoa Chama cha Wananchi (CUF) Mjini Mtwara, baada ya kuzoa wafuasi zaidi ya 463 wa chama hicho.
    Miongoni mwa walioihama CUF, ni aliyekuwa mgombea ubunge wakati wa uchaguzi mkuu uliopita, Abdallah Uledi na Kiongozi wa Ulinzi na Usalama wa Wilaya ya Mtwara, Mussa Abdallah.

    Kutokana na wingi wa wafuasi hao, Mbatia, ambaye alikuwa na jukumu la kupokea kadi za CUF na kuwagawia wanachama wapya kadi za NCCR- Mageuzi, alizidiwa uwezo na badala yake kukaimisha jukumu hilo kwa wasaidizi wake, wakiwamo Mbunge wa Kasulu Mjini, Moses Machali na Naibu Katibu Mkuu, Zanzibar, Mussa Kombo Mussa.

    Hata hivyo, zoezi la kugawa kadi hizo halikumalizika kutokana na wingi wa wananchi na pia Mbatia alikuwa akiwahi kwenda kufungua tawi jipya eneo la Majengo, Ilala, mjini Mtwara kabla giza halijaingia.

    Tukio hilo, lilitokea jana wakati Mbatia alipokuwa akihutubia mkutano wa hadhara katika Viwanja vya Vigaeni, vilivyoko eneo la Chikongola, Mjini Mtwara.

    Mbatia, mshauri wake mkuu, Danda Juju, Machali, Kombo, pamoja na viongozi wengine wa ngazi za juu wa chama hicho, wako katika ziara ya kukijenga chama mkoani Mtwara.

    Wakati wa kuwapokea wanachama hao, Uledi alionekana kuwa kivutio kikubwa kwa kuwa wakati alipokuwa akieleza sababu za kuhamia NCCR-Mageuzi, mamia ya wananchi waliokuwa katika mkutano huo, walikuwa wakilipuka kwa shangwe na vigelegele wakionyesha kuungana naye. Uledi ndiye aliyekuwa mpinzani mkuu wa Mbunge wa Mtwara Mjini, Hasnain Murji (CCM), wakati wa uchaguzi mkuu uliopita.

    Akihutubia mamia ya wananchi katika mkutano huo, Mbatia alisema Watanzania, wakiwamo wakazi wa Mtwara, wanaishi maisha magumu kutokana na tabia yao ya kutotaka mageuzi ya kisiasa.

    "Mtwara mna utajiri wa kutosha, nyie mna gesi lakini gesi haiwanufaishi, badala yake sasa inapelekwa Dar es Salaam, nyie mnalima korosho na mna utajiri mwingi tu, lakini kwa sababu hamtaki mageuzi ya kisiasa mmekuwa mkiwachagua CCM kila uchaguzi unapofika. "Badilikeni kama kule Kigoma, walikuwa nyuma sana kimaendeleo, Kigoma hawakuwa na barabara na pia Mkoa wa Kigoma ulikuwa ni moja ya mikoa iliyokuwa nyuma kimaendeleo kwani hawakuwa hata na umeme.

    "Lakini Kigoma walipokubali mageuzi, walipokubali kuwachagua wapinzani, sasa Kigoma wana barabara nzuri za lami na hivi sasa wanapelekewa umeme wa uhakika tofauti na nyinyi."

    Mbatia alizungumzia zao la korosho na kusema anashangaa kuona korosho ya Tanzania inauzwa bei kubwa katika maduka ya kisasa jijini Dar es Salaam, wakati bei ya zao hilo kwa wakulima iko chini.

    Kwa mujibu wa Mbatia, bei ya nusu kilo ya korosho katika baadhi ya maduka jijini Dar es Salaam ni Sh 10,500 na kwamba bei ya zao hilo nchini Uholanzi ni Sh 24,000 kwa kilo.

    Kutokana na hali hiyo, alisema Mwenyekiti wa Bodi ya Korosho, Anna Abdallah na Makamu wake, Mudhihiri Mudhihiri, hawawasaidii wakulima wa zao hilo, badala yake wanashika nafasi hizo kwa masilahi yao binafsi.
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tunajua sana ungependa wahamie chadema. lakini pole sana kwani kule si kaskazini mwa TZ
     
  19. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi inaendelea Mtwara

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]Mtwara kuwa ngome ya NCCR-Mageuzi


    na Mwandishi wetu


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"][​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]CHAMA cha NCCR-Mageuzi, kinatarajia kuufanya Mkoa wa Mtwara kuwa ngome yao kisiasa.
    Uamuzi huo ulielezwa jana na Mwenyekiti wa chama hicho, James Mbatia, alipokuwa akizungumza na wanachama wa chama hicho katika mkutano wa ndani mjini hapa.
    "CCM wamechoka, hawana sera mbadala, kwa hiyo, mikakati yetu tuliyonayo ni kuufanya Mkoa wa Mtwara kuwa ngome yetu kisiasa.
    Alisema hili la kuufanya mkoa huu kuwa ngome yao halitakuwa la kwanza kwa sababu walifanya Kigoma na kufanikiwa kwani katika majimbo manane ya mkoa huo, wamenyakua manne, CHADEMA wanalo moja na CCM wanayo mawili.
    Mbatia aliongeza kuwa hilo wakilidhamiria watafanikiwa kwa sababu CCM wamechoka, hivyo watapambana nao kwa sera, kila wakifanya hivi wanawajibu na mwisho watafanikiwa kama walivyoweza Kigoma.
    "Kwa maana hiyo, nataka niseme tu kwamba, nguvu na mbinu tulizozitumia kule Kigoma ndizo hizo hizo tutakazozitumia kuuchukua mkoa huu," alisema Mbatia.
    Katika mazungumzo yake, Mbatia aligusia umuhimu wa wanachama wa chama hicho katika kukijenga na kuwataka wawe mstari wa mbele wakati wote.
    Kwa mujibu wa Mbatia, wanachama wa NCCR-Mageuzi wanatakiwa kuwa waaminifu, wawajibikaji, kuheshimiana na kuwa makini katika kujali muda.
    "Chama hakijengwi hivi hivi, lazima haya niliyoyasema muyajali na kuyafuata, pia mthaminiane na kuheshimiana wakati wote kwa sababu bila kuheshimiana na kuthaminiana hakuna kitakachofanyika.
    Katika hatua nyingine, Mbatia alisema chama hicho kimejipanga kujiimarisha na kuwa na nguvu kama siku za mwanzo za kuanzishwa kwake na kwamba chini ya mikakati hiyo, kimeanza kununua ofisi na viwanja vya kujenga ofisi za kudumu katika maeneo mbalimbali nchini.


    Chanzo: Tanzania Daima[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia hii siasa ya tanzania inavyokenda haitabiriki huwezi kujua pamoja na kwamba nccr ni hakina wabunge wengi lakini ukiangalia katiba yao ipo vizuri sana na pia ukongwe unawasaidia sana huko mbele huenda kikawa chama pinzani kwa chadema tusubiri uchaguzi ujao ndipo tutajua siasa ya hapa bongo.
     
Loading...