Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamelodi Sundowns yashinda 24-0

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Mar 6, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ushindi huo mnono katika historia ulipatikana juzi Jumapili, 4 Machi katika mechi ya raundi ya 32 ya kombe la Nedbank kati ya Mamelodi Sundowns na timu ya daraja la nne ya Powerlines FC huko mjini Kimberly, Afrika Kusini. Mpaka wakati wa mapumziko, Sundown walikuwa mbele kwa goli 10-0, kipindi cha pili waliongeza mengine 14 na kufanya matokeo kuwa 24-0 mpaka mwisho wa mchezo. Ilikuwa siku nzuri kwa Hlompho Kekana aliyefumania nyavu za wenyeji mara sita katika na kutangazwa kuwa mchezaji bora wa mchezo huo...
    Zaidi: http://www.sundownsfc.com/news/article/120304/Downs_thrash_Powerlines_in_rec ord_win
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hapo ingekuwa Yanga wangepigwa 30-0.......poor guys
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280


    Watu wengine kwa kupenda uchokozi!
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa walikuwa wanacheza sita uwanjani? Si wangefunga hapa kwa mkono?
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mie simo mkuu... Ngoja kina Balantanda waje!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Basi tu inatokea game imewakataa, afu mnakufa za kutosha.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Halafu CCM sana yule......mwache aje
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuacha ya wanamagamba kwa muda.
    Vipi, leo Arse-8 wanatoka au ndo yatakuwa ya Powerliner vs Mamelodi?
     
  9. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo mpira wa kikapu au?
     
Loading...