Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo yetu yalee; diet therapy

Discussion in 'Jamii Photos' started by nyambari, Jul 8, 2011.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thai-Street-Food-786862.jpg

    Jamani vipi kama wote tungekuwa tunapata diet kama hii kungekuwa na haja ya kwenda kwa BABU LOLIONDO?
    HEBU TUJARIBU
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hamna kitu hapo, full lehemu tu.
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,041
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Tungeenda kutibu kisukari, BP nk
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una maanisha Watanzania hatuwezi kupika hvi?
     
  5. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani kwa babu tunaenda kupata msosi?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mkuu Nyambari udenda umenitoka mpaka nimeikuza hii picha!
    [​IMG]
     
  7. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    mbona wengi wanakamua menu kama hiyo lkn wamefika huko kwa babu mkuu, kule watu ngwengwe ndo inawapeleka mkuu
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa babu watu wanaenda kujichora tu, hakuna hata mgonjwa mmoja aliwahi kuponea kule. Labda kama alienda kwa kuigiza tu ! Jaribuni kuwa wafuatiliaji wa mambo.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inawezekana siku kauli mbiu ya
    maisha bora kwa kila mtz ikitimia
    ,,,,,,,,,:pound:
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hamna kitu ni pilipili tu
     
Loading...