Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo yatakayotokea mwisho wa utawala wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 13, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimekuwa nikiwaza siku ccm itaondolewa madarakani na watanzania itakuwaje hasa!!!!!!
    kwa kweli mimi binafsi nimechoka mno na safari ndefu ya kusafiri ni hili chama la majizi ccm
    nilikuwa nikitazama yanayotokea zambia wakati majizi mengine yalipofukuzwa madarakani na wazambia
    mambo yaliyotokea zambia sikuweza kuamini macho yangu
    miji yote na vijiji ilikuwa ni sherehe kuimba na kulia kilio kikubwa kabisa
    hapa kwetu itakuwaje????
    ngoja nianze mimi!!!!
    watanzania watawatafuta wale waliokuwa na madaraka kuwafanya watakacho
    ofisi zote za ccm zitachomwa moto
    majumba yote ya hao wezi ccm yatachukuliwa na serikali ya watanzania
    mimi binafsi ninamvutia pumzi mkuu mmoja sipendi kumtaja kwa sasa,nitakachomfanyia atajuta kuzaliwa dunia hii
    ----------------
    -----------
    weka ya kwako!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    du mkuu,
    kwa ile furaha tutakayo kuwa nayo inabidi tunywe damu zao
     
  3. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sipati picha ila cha kwanza nitavaa skafu yangu ya CHADEMA na nilishatoa ahadi kwa wazazi wangu
    kuwa ccm ikiangushwa nitachinja ngombe wa kutosha na tutafanya sherehe ya pamoja baadae
    nitahakikisha nafanya mambo flani! naamini ipo siku yaja!
    naichukia ccm kupita maelezo!
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    dah!sipati picha hiyo siku..!
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wala msihofu jaama, mbona kama vile hatuwasiliani vema?????? Ufalme huu wa ghiliba uu karibu kutoweka tena kwa aibu kubwa
    !!!!!!!!!!!!!!
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua kwamba utaingia ufalme mbaya zaidi ya huu..taratibu wakubwa mbona..
     
  7. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mimi nitatembea nje ya ndoa
     
  8. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Nitamshukuru Mungu kwa kuwaondoa wanyang'anyi madarakani
     
  9. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania will be the happiest place in the world to live in. If i will be alive if GOD Keeps me alive i will help disadvantaged people who were kept so by these tyrrants.
     
Loading...