Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo yanayoudhi humu jamvini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Dec 13, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    1.Mtu akipost thread hata kama ya msingi kuna baadhi ya members wanaigeuza kuwa genge la kunywa kahawa
    mf:kupiga story tofauti na mada husika lengo la thread mpaka linapotea
    2.Watu hawaheshimu mawazo ya watu;Mfano,ooh umepost upupu,unawaza kwa kutumia organ ya mwili,umetumwa e.t.c
    3.Thread imenoga,jinsi unavyochangia ndo jinsi PM zinavyoingia mpaka browsing inaenda slow.
    4.wengine wanatumia ufupisho wa ajabu mpaka unashindwa kuelewa,mf.sasa anaandika xaxa,sisi anaandika cc.
    5.Huku ukieleza kuhusu facebook utapondwa ila 99% wanazo account za facebook.
    6.Members wapya wanajua kila jukwaa,wanawajua members wa siku nyingi wanaochangia mada na mbinu za kuwafuatilia.
    7.Mtu anapost thread halafu haonekani tena na hujui hata kama ameridhika na ushauri au majibu.
    8.Watu wataponda kuhusu thread uliyopost but hawaachi kuchangia,kama wamelazimishwa vile kuponda wengine.
    9.Kutafuta ban makusudi ili ujulikane humu

    ongezea na mengine yanayokukera
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tuko sampuli tofauti
    kinachoniudhi ni kuudhika.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    sasa unapoudhika si mpaka uwe na kinachokuudhi
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unaudhika nini?
    Kwani ulivyojisajili kulikua na makubaliano kwamba hayo hayatakuwepo?
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Yapo tu ambayo yanakura huwezi ukawa perfect
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo usipokua perfect ndio unakereka?
    I must be perfect then.
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi hicho kipengele cha 4 ndo haswa kinanipa hasira watu wanafupisha kiajabu ajabu utadhani wanaandika text messages kwenye simu kwamba ikizidi 1 page atachajiwa 2 pages. Maneno mengine huwa sielewi kabisa
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Xaxa, cc, ww, dem, 2mbili, vp, cimu, sim (simu), 2nda, mm,nn,ccmizi, cjui,co,ka2ma,. . .
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kuna zile avatars za nyoka halafu mtu kaweka kiwembe kwenye jicho halafu jicho linatoa damu,dah kinanikera balaa
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Basi mpaka uwe na moyo mgumu,but i think kila mtu kuna kitu inamkwaza
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    c3ma,mm,cytaki,cyo mm,2onane,2chat
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well not here.
    Ya nini kuumizwa kichwa na watu nisiowajua?
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ok kwa mfano mtu akacoment kuhusu mwonekano wako kwenye thread na ukaona kuna ukweli,hapo hujiulizi?na yeye humfahamu
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini nisumbuliwe na mtu kucomment kuhusu muonekano wangu kama mwenyewe nimeridhika na mwonekano wangu?Hata anaenijua akiniambia mimi ni mbaya sitotilia maanani.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Umezoea nadhani,but for me nitakuwa naattack him/her
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijazoea kwasababu sijapata mtu wa kunifanyia hivyo.
    Nwy, ukishamuattack unadhani utapata nafuu?
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    heshima itakwepo
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmh not really.
    Unaweza ukaishia kudharauliwa.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole ndio ukubwa huo mjomba..
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    but sometimes kutokana na msimamo wako utaheshimiwa pia
     
Loading...