Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo yanayosababisha msongo wa mawazo?nin tiba yake?

Discussion in 'JF Doctor' started by Advocate J, Jul 24, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana jf naomba mnijuze sabab zinazopelekea msongo wa mawazo! na tiba yake ili kuondokana na hilo tatizo!
     
Loading...