Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo yanayoendelea kwenye kikao cha NEC Dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kaburunye, Aug 13, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau mnaofuatilia kikao cha NEC/CC cha CCM huko Dodoma hebu tupeni yanayoendelea huko. Wazee wetu waliokosa ubunge wanafikiriwa? Presha zikoje huko???
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,442
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Mkuu sielewi hadi sasa hivi, umuhimu wa hizo kura za maoni? Pamoja na uhuru wa wananchi (japo kuzidiana kwa rushwa) kulichagua yule ambaye wanaona anafaa, sasa inakujaje tena kuanza kufikiria walioshindwa? Huu ni usanii wa wazi. Tena mbona hii ni kazi rahisi kwao, ni kuyachapisha matokea na kupitisha. Pengine yangebaki yale majimbo ambayo yana appeals.

     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Umuhimu wake ni kuvineemesha vyama vya siasa mbadala, eg CHADEMA!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dodoma wanachakachua kura za wapiga kura, bila shaka Mzee Malecela anaweza akarudishwa, na wale wakongwe kama kina karamagi, Masilingi , maana Chakachua yao si mchezo.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wameyachoka hayo majimbo ya wakongwe?
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa ubabe ya CCM, sitashangaa!!!
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Vita ya panzi ...........................wera weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nimemaliza longa na mtu Hapo Dom ananiambai wakuu bado wamebania ma file hakunakutoka mpaka sasa

    Ila akanidokeza kuwa KIMBISA anahaha hapo Dodoma huku na kule vibarua vyote vimepotea na nasikia anaanza kuwadai watu walio muhaidi watamsaidia teh teh teh teh teh,
    alikwenda na mkwala wa pesa? sasa jeuri ya pesa ndio madhara yaka hayo sasa amfuate Katibu wa wilaya dodoma wazamani(Mr. Mzuri na familia yake) aliye fukuzwa usiku usiku na makamba kwenda morogoro kwa kuonyesha wazi kuwa alikuwa aki support Kimbisa Camp na kutoa maneno ya kejeri ati "ulisha ona wapi mende anaangusha kabati" Mzuri alikuwa anamapungufu mengi sana moja hakusimamia kwa umakini urudishwaji wa REJA (register) kutoka kwa matawi husika mpaka alipigiwa simu toka makao makuu Dar kuwa watu wanalalamika mbona kuna kata baadhi hazija rudisha REJA?? ndipo kukurupuka na kwenda kuya komba na kuyaleta officen kwake sas huyo alikuwa kweli anafuata kanuni za upigwaji kura za maoni katibu wa wilaya mzima huna ethics za utendaji kazi zako??? sikushangaa walivomtupa faster Morogoro, hakuwa makini na deadline ya kupokea REJA????
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nadhani umuhimu wa zile kura za maoni ni kupima uwezo wa makatibu kwenye kuchakachua kura na pia ku-pretest PCCB

    They say practice makes perfect na hapa tumeona kuchakachua na rushwa ziko kwenye practice
     
  10. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari nilizozipata sasa hivi kwa njia ya msg ni kwamba jina la mpiganaji SELELI na Lembeli yamepitishwa. Wengine ni Dr. Wanyancha (sio mpiganaji). Mwangunga ametupwa na jina la Ng'humbi linarudi.

    Hizo ndo nyepesi x 2
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hivi kura za maoni zina maana gani jamani kama mtu aliyeshindwa anarudishwa? Basi na tufanye hivyo hivyo baada ya Oktoba 31, 2010 akishinda JK kwa mizengwe (kama ilivyo kawaida yao) tumtoe tumweke Dkt Slaa!
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuuh haya sasa mambo yameanza kuwa mambo wajameni hiiii mashikoro magheni sasa.

    Tupeni Dataz wakuuu

     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Yaani we acha tu!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Siamini chochote mpaka watoe tamko.... yasije yakawa yale ya sumu alizokua anatulisha FMES hapa
     
  15. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    SItaki kuamini kama shemsa Mwangunga,Aisha Kigoda,Magreth Sita na Mwantumu mahiza safari yao ya kujibu maswali ya nyongeza imeishia hapa!CONFIRMED
    halafu huyu mama aliyepewa ubunge wa kuteuliwa mwanzoni mwa mwaka Janeth MBENE atakuwa amevunja rikodi kwa kuwa mbunge kwa muda mfupi kuliko wote,manake aligombea viti maalum NGO akachemka.
    Ila tumwombe JK sasa amteue SHYROSE Kuwa mbunge wa kuteuliwa kwani ameshagombea nafasi nyingi kwenye chama tawala bila mafanikio.
     
  16. B

    BENSON MSEMWA Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ni nani mwenye habari yoyote na nini kinachoendelea huko dodoma na ndg zetu wa ccm?
     
  17. O

    Omumura JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wajameni vipi kuhusu babu Makweta?
     
  18. a

    akilinyingi Member

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti nimeambiwa Mafia kimbau anapeta tujulishane jamani
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakumbuke kilichowapata ccm mkoa wa mbeya mwaka 1995, pale nccr-Mageuzi iliposhinda mara
    baada mgombea yule ambaye wanachi walikuwa wakimhitaji Mzee O.B.Mwamfupe sasa marehemu RIP,
    kuenguliwa kwa hujuma zile zile za ccm kumweka mgombea wanayemtaka wao B.Mpangala naye Marehemu RIP, na kuwafanya wana nchi kukipa ushindi wa kishindo chama cha nccr-Mageuzi kwa mgombea wake Bwana Policia Mwaiseje
     
  20. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    :welcome::mad2: CCM mwaka huu lazima wajifunze kutokana na makosa yao kwa sasa wananhi wengi wameshituka saana
     
Loading...