Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo yanavyo kwenda ............

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by RIVI SHIRIMA, Aug 23, 2012.

  1. R

    RIVI SHIRIMA Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kipindi cha mwalimu tuliaminishwa kwamba kiongo wa nchi hii lazima awe mzee tena mzee wa makamu km 2navyo waona senor leader from chama tawala sina iman km ndio sera zao na chama chao zinasema ivo,
    uzee ulivyo kuwa unatazamwa lazma uwe na mvi za kutosha ,umri walikuwa hawa angalii skill na utaalam unaokuweka hapo unapostahili leo hii wameanzisha systm mpya jee unaifaham!
    Kweli wazee hawa wamejitahidi na kufanya mapinduzi tena ya aina yake nakutufanyia maisha magumu kwa watoto wa wakulima na wachomam makaa mfano kuomba kazi lazima uwe una mfaham nani na sio unafaham nn:lazima jina lako liwe lina fanana na la mzee ambaye alisha tawala katika kaya hii.. Vile vile kinachontoa nishai kabisa lazima uwe na urafiki na mtoto wa kigogo yeyote akusaidie kupiga cm ofis husika angalao watkufikiria
    basi km chama tawala ccm kingekuwa mtu nami ni dactri ningekichoma sindano ya ngombe tena yenye cm ili ife
    Kwa sababu life span iko karibu sawa na ya mwanadam mtanzani sipatisha mkomboz yu aj
    Mungu ibariki tanzania
    Mungu wabariki watanzani
    AMINA
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa. Labda wengine wataelewa.
     
  3. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona haueleweki wewe? Au usingizi wa mawazo ya maisha kuwa magumu
     
Loading...