Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo yaliyosababisha sitta kung'olewa uspika wa bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwaje, Jan 15, 2011.

  1. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Imenichukua muda sana kutafakari kwa kinana kwanini spika sitta alikosa sifa za kuendelea kuwa spika na kuwa spika wa muda mfupi zaidi tanzania.
    Sikuwahi kupata majibu, kwani nilitarajia pengine jk aliamua kufanya hivyo ili kubadili utendaji na kuongeza ufanisi.

    Baada ya haya sasa akili imekuja na kuitambua picha hii ya jk na richmond na sasa dowans.
    Kwakuwa sitta alisababisha richmond kukosa 154milion kwa mwezi wakapanga pesa nyingi za mkupuo kupitia kesi,lakini sitta angekuwa spika inamaana leo bunge lingepiga kura ya kukataa malipo na hivyo kukwamisha mpango wakaamua kumng'oa.
    Kama haitoshi aliye kuwa mwenyekiti wa kamati ya bunge, mh mwakyembe walijua akiwa mbunge angeweza kuibua hoja na kuuliza maazimio ya bunge na hivyo pia ingetia ugumu wa kupata pesa wakampa naibu waziri na wizara ambayo itambana sana asiweze kufuatilia hili.
    Kumbe mawaziri hawapaswi kujadili chochote nje ya baraza la mawaziri hivyo walijua kwa kufanya hivyo sitta na mwakyembe watazibwa mdomo na wakisema kama walivyosema wanakemewa kama walivyokwisha kukemewa.
    Hii ndio tanzania yetu
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa ccm kipenzi cha wananchi ni adui wa chama.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndiyo, it is lamentable, that to be a good patriot one must become the enemy of the rest of mankind.

     
  4. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwanini serikali imekubari kulipa kilahisi?bunge a spika makinda limeridhia? mbona hatuoni cheche za kutaka kujua serikali imetekelezaje maadhimio ya bunge?
     
  5. M

    MCHARA Senior Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndo hivo kwani si wote walioko ccm ni mafisadi ingawa mafisadi ndo wengi ila nawalaumu Mwakyembe na Sitta kukubali nyadhifa ambazo zinawafunga midomo vinginevyo wangekataa!
     
  6. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Siasa za CCM ni ngumu hazitabiriki,Sita na Mwakyembe wanalielewa hilo,wakileta kujua chama kitawavua uanachama,wanalisoma hilo kwa herufi kubwa.Wako tiyari kupambana ndani ya vikao vya chama kuliko kukataa nyazifa walizopangiwa.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Makinda amekaa kama picha pale ,hana analojua maana hata form alichukuliwa na RA na yeye amekubali....sasa ana jipya gani??yule ndondocha tu pale anasogeza siku basii utaonaa atavyochemshaa vikaoo vikianzaa maana amewekwa ata panic na jazba kupitisha uozoo utaona stay tuned
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni mawazo binafsi lakini yana ukweli ndani yake kwa asilimia 99.
     
Loading...