Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Zitto Kabwe haya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Aug 12, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watakuja hapa wa rangi ya kijani wakidai katekeleza Sera yao!! hawaishiwi maneno bana!:glasses-nerdy:
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Source Zitto na Demokrasia Blog

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    :welcome::thumb:
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tusijenge tu.....bali tulinde tunachojenga kisije bomolewa
     
  6. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ndio kampeni ninayoitaka tanzania. Umefanya nini? Wenzetu kila kukicha wao ni ahadi tu.
    Chadema chama cha matumaini.
     
  7. M

    MathewMssw Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh ana nyomi!
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    safi sana hiyo kazi za chadema zinazofanyika Kigoma kaskazini,...Na kigoma nzima ambako nadhani wanaongoza halmashauri kwa kupkezana..,TARIME...ambako wana halmashauri...na kule KARATU ambako pia wanaongoza halmashauri ...wameonesha mfano......na wamekuwa chuo cha mafunzo kwa ccm.....tunaweza kuwaamini zaidi ndugu watanzania!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ...tehee na mwanafunzi mwenyewe anafeli kila siku kwa (-ve)marks
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Watanzania tujitokeze sasa, mambo ya kupiga kelele kila wakati! hayafai, wakombozi ni Chadema.
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umejuaje?
     
  12. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuna elements nyingi tu za mheshmiwa Zitto sizipendi, lakini hata nikikurupushwa saa 8 usiku ntampigia kura. Aliyofanya yanaonesha wazi kuwa anatoa mchango katika kuwasaidia wanajimbo na hata kuisaidia nchi yake. Anastahili kuchaguliwa tena.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wa kijani wana nyundo (ya kuvunjia) na jembe (la kuchimbulia). piga ua lazima wabomoe tu.
     
  14. n

    njori Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania tumejaliwa midomo ya kuchonga hata ukipewa mada itayohusu kunanihii wazazi wako utachonga tu!!!!!!!!!!!
    tarehe 31 october siku ya kujua mbivu na mbichi!kura ni siri yako
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Yamefanyika katika jimbo lake akiwa Mbunge kwa kugharamiwa na Serikali, haina maana ni juhudi binafsi tusiwapotoshe wananchi.:confused2:
     
  16. R

    Ramos JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yamegaramiwa na serikali kutoka kodi za wananchi, na kazi yake ilikuwa kuiamsha, kuihamasisha na kuisimamia serikali itekeleze hayo:becky:
     
  17. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ''je hii nayo ni aina ya rushwa ya viongozi kama mishahara ya wabunge''
     
  18. Kardinali

    Kardinali Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kwenye majimbo mengi yenye wabunge wa CCM hayafanyiki tukayaona haya? Vipi serikali iligoma kuyagharamia?
     
  19. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi Zito tuko pamoja.
     
  20. M

    Msharika JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zitto my friend, I wish i was at Kigoma Northern , I could absolutely vote for you. You are a man to be in parliament
     
Loading...