Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya X

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mc Tilly Chizenga, Feb 23, 2012.

  1. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Wewe unatarajia kuoa hivi karibuni!upo ktk kikao chako cha harusi,mmepanga bajeti ni 12m!Bwana harusi umeanza ahadi yako kwamba utatoa 3.5m!wanakamati wawili watatu nao wakatoa ahadi zao!Sasa unajua tena haya mambo ya marafiki kuleta watu pengine wasio rafiki zako ktk kikao wachangie kumbe mmoja wa marafiki zako kamleta X-boyfriend wa mchumba wako mtarajiwa.

    Ikafika zamu ya x wa mtarajiwa wako huku nawe ukiwa unajua jamaa alikuwa anakula mzigo wako,jamaa kwa mbwembwe akauliza so far ahadi ya bw harusi na wanakamati wengine ni sh ngapi?ikaonekana jumla ni 5m!jamaa papo hapo akaahidi kutoa pesa yote iliyobakia yaani 7m yaani mara 2 ya pesa uliyoahidi wewe bwana harusi!kama hataki vile jamaa akatoa cheque book ya kampuni yake ambayo mchumba wako alikuwa akifanya kazi enzi ya mahusiano yake na jamaa hapo awali!Jamaa akaanguka saini akakukabidhi cheque ya 7m!

    JE UTAIPOKEA?UTAMWAMBIA MCHUMBA WAKO KUWA X WAKE KATOA KIASI HICHO CHA PESA?AU UTAMTOA NDUKI JAMAA?
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitaipokea maana kwa sasa yuko kwenye himaya yangu mimi ndo nkula zigo
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Naipokea tu kwani si ushasema X? Kwani wewe ndio uliomtoa BK?
     
  4. o

    ongoma New Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo sasa anataka ugomvi sio siri
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    SWALI LA NYONGEZA KWA AKINA DADA MLIOOLEWA!ma-x wenu waliwapa mchango wa harusi?mlipeleka hiyo hela ktk kamati?mlisema imetoka kwa nani?mliwaambia waume zenu kwamba x wako kakuchangia enhe?kama hamkusema kwanini hamkusema?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pokea manake yaliyopita si ndwele! Kuacha kupokea ni kuonyesha kuwa hujiamini, pokea na uende ukamwambie mchumba ako bila woga! Ukisita utamfanya jamaa arudiane na mkeo mtarajiwa..
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    ..mmhhhh.. hapa patamu hapa.. Let me thnk.
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu King Kong!utamwambia mtarajiwa wako kwamba jamaa katoa hiyo kiasi?mara 2 yako?nani kaoa sasa wewe au jamaa?
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie alinipa mchango ila niliutumia kwa mambo yangu mengine, sikumwambia husb manake haimuhusu kwanza hawakuwahi kufahamiana! Yeye pia alipooa nilimpa mchango wangu na aliupokea!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani kumwambia ni vibaya? Kwamba unaona kama mkeo mtarajiwa ataona jamaa ana hela zaidi yako then amrudie ama? Usipomwambia manake ni kwamba hujiamini...
     
  11. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu umeonaee?tena na hivi vikao vinavyofanyika bar ambako kuna wale jamaa wa nyama choma,naweza kwenda chukua ile sime ya kukatia nyama nikirudi nimraruerarue!dharau hiyo!
     
  12. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndani ya ndoa kuna siri nzito sana usione unapata wafadhili ukanenua meno ukaona umepata watu wema ukiona kilicho nyuma ya pazia unaweza usifunge hiyo ndoa unakuta mbaba anajitoa kweli kweli kumbe anapumzika kwa b harusi mtarajiwa na kwa kina mama hivyo hivyo anagaramia kila kitu kumbe kijana anamtafuna mama huu ufisadi cjui utaisha lini.
     
  13. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mavi ya kale hayanuki bwana,pokea with a broad smile.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dharau kukupa mchango??? Kama ni hivyo usipokee michango yote ufanikishe harusi peke ako....
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Swala ni kuchangia mkuu,kuna wengine hawachangii hata sumni na wanamla huyu mchumba wako mtarajiwa!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukianza kufikiria huko na ndoa hutafunga tena!...
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BK ! Stand for
    Bukoba ?
    Bakari ?
    Baka - Barcelona ?
    Bangkook ?
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    sweetlady?umeolewa?jibu swali la nyongeza nililouliza!au niliweke kwa upande wako ili upate hisia zake!x wa mmeo mtarajiwa kajitolea kumnunulia suti ya harusi mmeo mtarajiwa na honeymoney atawapeleka kwa gharama zake!UTAKUBALI UACHIWE KUMBUKUMBU YA AINA HIYO FOR THE REST OF YOUR LIFE?fikiri kabla ya kujibu
     
  19. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mie napokea tu, namshukuru na kukiwa na umuhimu wa kumuambia wife kuwa ex wake ametoa mchango huo haina shida namuambia...... issue ni TRUST between you two
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ebwanaee!Ngoja nije!
     
Loading...