Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya uswazi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, May 20, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]Mambo ya uswazi 1

    Vyoo vya uswahilini.

    Chukua fursa ujionee vyoo vya uswahilini..utakapofika bafu lazima ukute utelezi usipokua makini lazma utaurwada.juu ya ukuta utaona maneno tofauti tofauti..kama vile jirani-1..anaosha vyoo mondayjirani-2...ataosha..tuesday,na halkadhalika.

    Haya ingia haja kubwa choo cha kifalme.kwanza kabla hujaingia hapo mlangoni unaeza ona magologolo ma basakeli mabovu ama jiwilbaro limeegezwa hapo.fungua mlango uingie ndani sasa..kabla hujaanza shuhuli hapo ukiangalia ukutani pia utaona maneno tofauti yakufarisha japo ni notice ama ujumbe wako.unaeza pata kumeandikwa maneno kama LENGA SHIMO KWA SHABAHA ZOTE,kwa herufi kubwa,viambazani uone maandishi sijui huwa watoto ama wa2 wazima kumeandikwa hesabu kama vile 1+3=4 kwa maandishi yakuzengea..wakati mwengine unaeza pata paka amelala humo chooni ama wafukizana huko juu ya dari..fanya haja zako utoke lakini kabla hujatoka ukuta wa nje kabisa unapofungua mlango utapata kumeandikwa maneno hapa,maneno yenyewe nikama "hakikisha umeshindika mlango ulo nyuma yako asante"kwa maandishi ya mkato!
    [/h]
     
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah, uswaz noma!
     
Loading...