Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya uswazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Feb 24, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Uswazi ni kawaida sana kuona mtu anatoka na khanga moja kwenda dukani kwa Mangi
    Jamani khanga ina hamasa zake kwa wapenda nao mtoto wa mboga saba akija uswazi aone mambo ya khanga moja lazima ataishia kujichafulia kwa suruali. Uswazi kuna raha zake jamani.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseee hommie ukifika TIP TOP kama unakata kuja TANDALE UZURI halafu unarudi kama vile unaenda kutokea njia ya kwenda MABIBO kheeee kheeee kheee kule ni hatari kuna haja ya kufanya RESEARCH kama ya wiki hivi
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii picha ingekuwa nzuri sana kama ingeonyesha huyo mwanamke yuko kwenye motion ya kutembea sipati picha na hiyo khanga l.o.l
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usione watu tunang'ang'ania kula bata uswazi kuna raha zake bane asikwambie mtu. Yaani kama Chuda vile
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa kwa shemeji yako mlango wa pili anako elekea Bi Mwanakombo
     
  6. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uswazi wanaume hawana stimu mpaka wapange siku na kwenda lodge ndio wapandishane stimu.hata mwanamke akivaa nguo fupi sana zaid watamsimanga kwa maneno lakin suruali zao zikiwa flati bila kutuna kokote .mie nadhan ni kwasababu ya uchafu,uswazi mwanamke anashinda na khanga mpaka mchana yaan bila kugusa maji,akikupitia karibu unaweza kuzimia kwa harufu.ila wakioga hao wakafika town,unaweza dhania wametokea masaki
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hommie spika kubwa zimewekwa nje kwenye uwanja mduara unazungushwa mchana kweupe aisee uswahili bana vijana wakware wamezunguka wanasubiri mmoja wao banana zimleweshe waondoke naye l.o.l
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kushinda na khanga moja kuna fanya bailojia ishinde inapumua na mazingira yote husika mpaka kule dawasco kunakuwa shwari hakutemi ovyo ovyo harufu kama wewe unavyo dhania kitu kinapunga upepo full time
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaaa ahaaaa ahaaaa fidel bana, akiwa anaenda kununua maandazi ya chai asubuhi
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha kidume nimemwezesha hapo kodi ya miaka 2 ni 240,000/= najua wewe pesa hiyo unatumia wiki mbili imekata mwenzio nimempangia shemeji yako hapo na nikifika hapo napiga mluzi tu nazama geto kula lunch
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikachekee nje l.o.l
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Habari yake uswaziiiiiiiiiiiii teh teh teh
     
  13. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    basi we ndio hujui.dawasco ukipaacha wazi panaathiri mitambo yote kwani koki hupunguza nguvu na kuruhusu matone kudondoka zaidi.kiusafi kufuli ni muhmu zaid na nguo pia
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na joto la Dar hili unavaa qupi + skin tight + kijeans (ili uonekane una kakalio)+ sketi au suruali hivi ukizivua hizo si utatengeneza sumu ya mbu?
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuvaa khanga hakukatazwi lakini ujisitiri kidogo bahati mbaya wapite madogo wanakimbizana alafu ashike hicho kikhanaga si inakuwa balaa lingine
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unamwaga radhi
     
  17. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    madhara ya kanga moko niliyaona siku ya mabomu gomz kina mama wengi walikimbia uchi vyombo njenje:decision::rain:
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    siku hizi hatuvaagi hivi bana, tunatembea uchi kabisa!
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio maisha halisi ya Mtanzania! INAUMA sana!!
     
  20. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kama mitaa ya home kwetu vile!!!!
    Hata hilo PAZIA ndo lenyewe, KARIBUNI kwetu USWAZI!!!
     
Loading...