Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya UDOM hayo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mama Brian, Mar 11, 2010.

  1. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi dears, soma hiyo attachment mnaionaje ebu toa maoni yako ukiwa kama great thinker!!!
     

    Attached Files:

  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya ni mafanikio makubwa.tunaweza watanzania
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mafaniko ya ukweli kwa mudfa mfupi bravo Kikwete
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mfukunyuzi ndo nini lakini avatar hiyo?
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera sana kwa kazi nzuri sana na pia hongera kwa Watanzania wote
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmh, yaani wanaanzisha chuo bila ya kuwa na wakufunzi wa kutosha! bongo oyeeeee!
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Maoni yangu ni kuwa hili ni jukwaa la pichana sio attachment-tuanzie hapo kwanza
     
  8. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe toa maoni mambo ya jukwaa la pics au attachment baadaye. naona nimekula kasa hapa ok thanks for informing me. but what is your views on my attachment, teh teh!!
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    bravo ya kikwete ya nini?, mimi nadhani ya kutokula fedha za mradi zilizotengwa miaka mingi kabla ya kuukwaa huo uraisi wake
     
Loading...