Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya U.S.A

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jovegg, Apr 5, 2012.

  1. Jovegg

    Jovegg Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa moja baada ya kutoka kijijini akadai alikuwa New york.
    Siku moja wenzie kijiweni wakawa wanamuhoji kuhusu lile jengo refu kuliko yote duniani.
    Jamaa: lile jengo nilipanda mpaka gorofa ya mwisho,cku hiyo alitoke mzee moja akawa anatembea huku anachechemea na bakora yake.
    Washkaji: eehe ikawaje
    Jamaa: aliteleza mazee kutokea gorofa ya mwisho hadi chini
    washkaji: si alikufa!!?
    Jamaa: asife vp siku tatu hewani bila kula
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaaa hii imebidi nicheke nimeipenda...siku tatu hewani,yaani atakufa kwa njaa sio kuvunjika atakapofika chini ha ha haaaaa
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali,nimeipenda sana.
     
Loading...