Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya tarimeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jewel, Jul 15, 2011.

  1. Jewel

    Jewel Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya tena! Ya kweli haya?



    Kama nimeulizwa mtihani nitaje wapi hapo, nitajibu hii tarime tuu kwa sababu zifuatazo:

    Huko ngumi ni sehemu muhimu ya maisha.
    Hawaoni haya
    Huwa ni warefu
    Huwa ni wembamba
    Wana sura za kiafande
    Nani anabisha?
    wanaotoka Musoma mpo???

    Mashaidi zangu akina nshomire kutoka Kagera na akina ngosha wataniunga mkono.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipita tu...
     
Loading...