Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo ya safar kanivo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tunalazimika, Feb 19, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaan tumekwenda na rafiki yangu, akaniambia wahuhudumu wa hapa ni balaa kwa kuchakachua_akasema ngoja ucheki, akamwita muhudum akamuuliza bei ya Savannah, muhudum akasema 3500/_ingawa hatukuwa tunajua bei, mwenzangu akatishia kama anaenda kuulizia counter, hapa ndo nilipocheka mana muhudum akasemaje unajua_he hamtaniwi? Leten 3000/ basi, tukacheka tukamwambia sis ni wenyeji ivo asituchakachue_jamaa akasema ninyi siwachakachui ila mtanipa nauli tu_kwa kweli niliendelea kucheka nikatamani niwaletee wanajamvi nany mtoe experience zenu
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :a s 13:
     
Loading...