Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Sabodo ni haya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Suzie, May 19, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mustafa Sabodo ametoa msaada wa kujenga visima 10 vyenye thamani ya Sh75 milioni kwenye Jimbo la Ulanga Mashariki mkoani Morogoro.

    Visima* hivyo ambavyo tayari vimeshakamilika vimejengwa katika Kata ya Mwaya vitatu vipo kwenye* Shule ya Msingi Libenanga, Sekondari ya Celina Kombani na Kijiji cha Nkongo.

    Kata ya Mbuga kisima kipo katika Sekondari ya Mbuga, Kata ya Ilonga katika Sekondari ya Ilonga, Kata ya Chirombola katika sekondari ya Chirombola, Kata ya Vigoi katika Sekondari ya Mahenge mjini na Kijiji cha Safari Rodi, Kata ya Msogezi katika Shule ya Msingi Nalukoo* na Kata ya Euga katika Kijiji cha Ebuyu.

    Akikabidhi visima hivyo, Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais,Menejimenti na Utumishi wa Umma, Celina Kombani amesema kuwa pamoja na misaada hiyo pia Sabodo ameahidi kuendelea kulisaidia jimbo hilo katika sekta mbalimbali.

    Kombani ambaye ni Mbunge wa Jimbo la* Ulanga Mashariki amesema kuwa Serikali haiwezi kutatua changamoto zote hivyo ni muhimu kushirikisha wafadhili binafsi ambao wamekuwa wakijitolea kusaidia maendeleo hapa nchini.

    Naye Mhandisi wa Maji Wilaya ya Ulanga, Patrice Jarome amesema miradi hiyo ya visima 10 imetokana na jitihada mbalimbali za mbunge huyo kutafuta wafadhili kwa ajili ya kutatua tatizo la maji kwa baadhi ya vijiji vya Jimbo la Ulanga Mashariki.
     
  2. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    nadhani misaada ya bwana Sabodo ni endelevu zaidi ya yule mzee wetu ambae huandaa chakula ndizi nyama na soda kisha kuonyesha kwenye tv na radio zake kwamba anasaidia kulisha.....
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nawezaje kuwasiliana na huyu Mzee anisaidiie tatizo la maji hapa kijijini kwangu!!!!!! Kata ya Nanyamba huku mtwara
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wehoodie umeongea point ya maana sana..... Yule mzee anavyofanya mimi naona kama anawadhalilisha walemavu...hana nia ya dhati ya kuwasaidia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Ni kama CCM wanawalisha pilau nyama wananchi kwa siku moja,siku zinazofuatazo mtajiju na njaa zenu;SABODO ni mzarendo sana MUNGU amjaalie maisha marefu.
     
  6. D

    Danniair JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tungekua na Ma-Sabodo wa 3 hapa Tz, basi hata uchungu wa mafisadi kama yeye tusingeusikia
     
Loading...