Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mambo ya romance

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, Jul 26, 2012.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ikitokea Siku 1 unakula denda kwa Mpenzi wako halafu ukamkuta na PUNJE za WALI mdomoni ukamuuliza "Umetoka KULA? akikujibu kuwa HAPANA.! nimetoka KUTAPIKA utafanyaje?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Ahhahha itakuwa mwanzo na mwisho...kama huna uvumilivu utatapika na wewe pia hapo hapo!utakuwa victim wa milele kwenye midenda!!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhh
    bibie hiyo harufu ya matapishi kwanza hata karibu yake siendi.
     
Loading...