Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya R1 na washkaji zake!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Cheche Mtungi, Oct 4, 2012.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jana kuna vijana kama wanne walikuwa na tiketi za VIP B,lakini wao wakataka kuingia VIP A,polisi wakawakatalia,jamaa wakaanza vurugu za hapa na pale,lakini wakatolewa kwene lile eneo la VIP A,baadae wakaongea na simu kwa RZ1 ,then ile simu akapewa yule polisi aongeee nao,yule polisi akaona ishakuwa ishu ikabidi ampe Kamanda KOVA aongee na ile simu, Baaada ya muda KOVA akatoa amri kwa yule polisi akisema basi waache waingie tu hapo VIP A!Hayo ndio mambo ya RZ1 BANA,Tunasubiri baba yako amalize huo URAISI hapo 2015 uone cha moto!
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    uzushi............
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Too much of rumours and make-belief stuff. Anyway napita tu.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Walikuambia kuwa wameongea na riz1 au ni umbea tu?
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hadith hii inafundisha nini?
     
  6. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanzisha huu uzi asaidiwe namba za Global Publishers.
     
  7. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Na nyie sasa mmezidisha kipimo! Mnampa R1 umaarufu wa uongo ambao hamuwezi kuuthibitisha! Punguza uzushi kwani sio lazima uandike uongo ili kuongeza posts zako. Hatushindani humu, kama huna cha maana soma posts za great thinkers utapata angalau jambo jipya kila siku. Kuwa mkomavu wa mawazo!!
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :violin::violin:
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    acha uongo bana ss sio watoto wadogo bana
     
  10. b

    benon Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Yaan ulijitahidi kutudanganya ila ulipofika kwa Kova me nakuona mzushi kabisa yaan kova anaweza kufanyaa upuuz huo mbele za watu..hebu niache hapa nna namba za watu wa kufanana na wewe za global publisher naweza kukusaidia ili utoe uzush wako wakupe angalau ya vocha
     
  11. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaleta taarifa za radio mbao humu?
     
  12. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    :biggrin::eyebrows::nerd::tongue:
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Chezeyaa Ritz wewe?
     
  14. Candidus flavian

    Candidus flavian Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nita mbaka baba na mtoto we ngoja tu
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Kwa Tanzania hii inawezekana. Si umeona kova alivocheza off side nyingi? Si ajabu nyingine huwa anapewa order na Mwanaasha Kikwete.
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wapi kaka Shigongo? Inakuhusu hii!!
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ina maana Kovu naye alilamba ziro fomu foo?
     
  18. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umbea mwengine wala sio....
     
  19. McCOY

    McCOY Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Redio mbao betri ugali.......
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    no comment
     
Loading...