Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Pemba hayooo! Je! Unaona ndani?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by mpemba mbishi, Feb 11, 2012.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwajwa: Kwaja ujio wa haja, mno uliongojewa
    Ulosemwa ni kangaja, wasiwasi
    ulozuwa
    Mngoji sechoka ngoja, na mikono
    kunyanyuwa
    Kutwa nilitarajia, sena hakika yatawa! Waja niliowangoja, waja na hina na liwa
    Na la asumini koja, na kikuba cha
    kifuwa
    Basi haya hiyataja, mwili yanisisimuwa
    Na machozi yanitowa, wengine
    hiwawazia. Waja waja wa Mmoja, na miye ni mja
    sawa
    Waja wote kwa pamoja, kwa rehemaze
    Moliwa
    Huja kweli mambo huja, lau
    yakisubiriwa Siku Rabbi kiamuwa, Husema kuwa
    yakawa.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    nikiwa form 3 tulifundishwa rahaja mbalimbali..naona umetoa mfano wa moja ya rahaja.
     
  3. ustadhijuma

    ustadhijuma JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2016
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 2,384
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    hahahaha raha Sanaa vyoo
     
Loading...