Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya pasaka kwenye beach zetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Uncle Rukus, Apr 28, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    P1020867.JPG P1020873.JPG P1020862.JPG P1020884.JPG
     
  2. s

    seniorita JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yapo hayo mambo whether it is Pasaka or not na sijui Pasaka inahusikaje na mambo ya beach wakati watu huenda beach na kujifanyia vituko vyao as long as they have time and money....please don't insinuate...Easter is very central and honored by some of us; and we demand respect for Holy Festivals whether they are Christian or Moslem, Jewish, Hindu, Buddhist, Shinto, Bhai etc....They have nothing to do with immorality and unbecoming behavior of people...in fact, religion is there guide people to proper behavior but it is people's choice to do good or bad...
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    wapi hapo?walifaidi kweli..........
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Heshimu privacy za watu jamani
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hili sasa naona kuna watu wanataka kuligeuza kuwa ni jukwaa la udaku.Hivi hizo picha zimewekwa hapa jukwaani kwa ridhaa ya wenyewe kweli? Hii sio fair na ni vizuri tukaheshimu privacy za watu.
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    UDAKU ulianzishwa TZ kufanya watu wengi wasisome mambo ya msingi hasa magazeti yenye kufunza. Ndo hao hao wamehamia hapa. Nakuunga mkono.
     
  7. G

    Gandalf New Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndio msimu wa vijana kusherehekea beach
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hiyo profile picha yako imenikumbusha sana mzee jangala!
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii mimba au kitambi??

    [​IMG]
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Naona umemkumbatia shemeji hapo, hutaki mchezo...! Ah ah ah ah.
     
  11. F

    Ferds JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Ukitaka kujua jinsi watanzania walivyo wajinga ndio hivi, mambo ya stareheni mnayaleta hadharani ili iweje
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    nani karuhusu kuweka hizi picha hapa jamvini?umeomba kibali kwa wenyewe??
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Aombe kibali kwa nani na yeye ndio mwenyewe?
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niombe kibali kwa nani? au kuweka picha hapa JF inabidi uombe kibali kwa MODS?
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja Pastor......
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Labda wenyewe ndiyo waliyozileta hapa,maana watu wanapenda sifa sana.Tukumbuke kwamba ni vigumu kwa mtu kupata picha ya mtu furani,labda kwa mpiga picha!!!
     
  17. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aya jamani...ila mwamasishe shemeji afanye mazoezi ya tumbo..
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mazoezi ya nini bana, kwani ujui kipendacho rohoo... We vipi!?
     
  19. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You've said it all Seniorita..! I have nothing more to add..! Thank you for elaborating to 'em..!
     
  20. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ila dude linalipaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!
     
Loading...