Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya ndoa: Yawezekana naibiwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHANG'OMBE, Sep 13, 2012.

  1. C

    CHANG'OMBE Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii

    Mwenzenu naleta hoja hii. Inanihusu mimi mwenyewe na simzungumzii mtu mwingine kama ilinavyofanywa na wengine.

    Nina mke na watoto, kwa muda mrefu tuliishi vizuri japo mikorogano midogo midogo haikukosa. Lakini mwaka huu mwenzangu kabadilika sana na nimeingiwa na hisia kuwa huenda kuna mahali mama watoto ana-cheat.

    Kwa kawaida tukishaoga usiku asubuhi yake huwa haogi mwili mzima lakini usiku wa juzi kwanza alijifanyia usafi akafyeka NYWELE ZAKE kila mahali zilipo ukiondoa za kichwani (NADHANI NAELEWEKA). Jana kaamka saa 10.00 alfajili akaenda nje kuchemsha maji ili aoge (hii siyo kawaida yake).

    Mimi nilibaki ndani kwa muda lakini alipoingia ndani akakuta najiandaa kutoka nje akasema nibaki ndani kwanza yeye atakuja kunistua muda mwafaka ukifika - huenda alitaka aoge na kujufuta maji mwilini huko huko nje bila mimi kujua. Alioga hivyo hivyo na kujipuliza pafyumu nzuri nzuri, kajivika cheni za dhahabu, lipstick, nk tofauti na nilivyomzoea. Kama kawaida tuliongozana kwenda kazini japo hatufanyi kazi sehemu moja.

    Jana jioni au tuseme usiku kuna shughuli nilikuwa naifanya nje, akaja kuniuliza eti nafanya nini kwa kuwa yeye alitaka kulala, hapo chakula cha usiku (dinner) hakijaliwa bado. Lakini nilipoenda dinning yeye alikuwa anahangaika na simu yake tu.

    Wazoefu wa mambo haya mnijuze tafadhalini. Je kwa mazingira hayo yawezekana tayari kuna mahali amepata 3rd party?

    KILA MARA MWENYEWE HUDAI KUWA YEYE NI MSAFI SANA NA KWAMBA KAMA NI KUCHEAT LABDA ITAKUWA MIMI NDIYE NAMCHEAT NA SIYO YEYE, LAKINI NYENDO ZAKE ZINATIA WALAKINI.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeye sikisha kuwambia yeye msafi sana hana mambo ya kucheat, sasa yanini unataka kumlazimisha awe cheater.

    Mwanamke hachungwi baba utajiumiza tu, na mwanaume yule mwanaume haswa, mara nyingi sana huwa hana wasi wasi na mke wake.

    Sasa mwanamke kujipilizia perfumes na kupaka lipstick ndo lazima awe anagawa tunda lake tu nje, kazi unayo si mchezo.
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh! Yahitajika busara sana kutatua hilo jambo! Kwanza kabisa wewe usimuulize, mlie cobis tu, wala usioneshe kuwa una wasiwasi nae, ila kumuumiza roho na kumfanya roho imsute wewe mkumbushe jinsi gani unapenda sana na hutaki kumpoteza! Mweleze unavomthamini na alivo wa muhimu kwako kila mara. Ila at the same time fanya uchunguzi wa kina wa matukio yake, mpitie kazini bila taarifa mda kutoka mwambie muongozane home ( Kama ana kidate utaona atavojitahidi kukukwepa) chunguza chunguza tu taratibu kwa mda, ili upate uhakika na wkt huohuo umpe mda wa kutambua mistakes zake, huenda akajirudi. Unaweza kuta nae yamemkuta kama yangu ana crash kwa bosi wake mpya! LOL! Ila akizoea utakuta anajielewa na kurudisha heshima na upendo zaidi. Cheating inahitaji roho ya chuma! Wengi wanajaribu wanahcemsha!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu Changombe, una papara, hayo mambo unafatilia taratibu kama zuzu na mwisho wa siku kama anacheat utajua tu, ukishakuwa mkali ma maswali basi na yeye anakuwa makini kwa kila hatua anayopiga, hiyo simu jifanye wala hauna habari nayo na mwisho wa siku atajisahahu na kuiacha ambapo utapata muda wa kuipekua kwa siri bila yeye kujua.......................Wivu muhimu hasa kwenye chako
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona sioni kigezo hapo cha kukufanya upate mawazo na labda kuhisi anakucheat jamani?? nways usiwe negative kwenye ndoa, u will always be hurted!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpe muda wa kulichunguza hili jambo, dalili zipo lakini sio strong enough to make conclusion. Mlie chabo hasa hizo simu, hasa ukipata muda muafaka jaribu kusoma txt zake au incoming and outgoing calls.

    Unaweza hata ukaweka siku umfatilie nyenendo zako baada ya kazi.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Weka tego tu mkuu hamna kuhangaika ila kubali kudhalilika na kumdhalilisha.......................
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We akili zako sometimes zinachekesha vipi ukae unamchunguza mke wako/mme wako kama humuamini unaishi naye ya nini....Pls refer Qur'an 49:12
     
  9. K

    Kalundebageshi Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, sasa hivi haji hali yake tete, Je akijuwa what NEXT? Oba mungu hata kama anafanya usijue wewe timiza wajibu wako kama baba.
     
  10. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukiona manyoya..........!!!!!!!!!!!!!!!!!! ujue kaliwa.....!!!!!!!!!!!!
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huu ushauri safi kabisa!
     
  12. p

    pilau JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wala usipate taabu badilisha ratiba ya kuwa naye kimwili, ikiwezekana dozi ya kila baada ya massa 8 kidonge
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama kuna dalili zinaonyesha hivyo kwanini nisichunguze na hiyo verse imekwambia suspicion in some cases and in future stop insulting my intelligence kama haukupendezewa potezea.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    loh yqani nyie mkishaoga usiku asubuhi mnanawa mnaenda kazini? Khaaaaaaaaaaaaaaaaa

    mpe mkeo hongera kwa kujua kuwa mwanamke anapaswa awe msafi........
    Mwanamke anukie......
    Mwanamke asiwe na vichaka huko kunakofunikwa nguo
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi naona kapiga story na wenzake, wakamwambia mwanamke anatakiwa aoge atleast 2 times a day; na kuwa tunapaswa kujiremba muda wote ili waume zetu wasizshobokee wadada wanaokuwa nusu uchi mitaani!!

    Usiwe na negative mind, utacreate negative images na mwishowe utaona negative things peke yake!
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Huyu kasema yote...
     
  17. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kaka kaungane na shigongo kitabu kitauzika ila ukae chini ufanye kazi vizuri
     
  18. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    usiwe na hofu na Mkeo, Labda amegundua kuoga asubuhi na kujipamba kunakuvutia wewe mumewe. So ondoa shaka na pia jitahidi kumridhisha mkeo kunako 6x6 hii itamuongezea upendo kwako na wala hatokuwa na uwezo wa kuangalia wanaume wengine.
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hii thread inaongelea nini kama sio suspicion in some cases, angekuwa hamuamini mke wake yanini anaishi naye.

    The more you act hurt, the more the insults will continue...BTW if someone insults you as being someone you're not...Yanini ukasirike :bounce:
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    fazaa naomba tu ukae mbali na post zangu, I dont see myself coming to peace with you labda ifike UN :)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...