Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya NAPE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by norbit, Oct 25, 2011.

  1. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
  2. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    hatutaki kuona ishu za nape tena huku! iwe mwisho
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Whos is Nape?
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nape wewe ni nani nchi hii mpaka uende kwenye media na kutangaza kutaka kufukuza watu kama watu hawa unadai ni wala rushwa wafikishe mahakamani ?? Na pia serikali haiendeshwi kwa mujibu wa kanuni za chama, serikali na viongozi wake inaendeshwa kwa mujibu wa sheria za nchi kama unao ushahidi wafikishe mahakamni wachukuliwe hatua. Acha kuwapotezea watu muda wao kwa kauli na porojo zako za kisanii za kila siku.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hujajua mpaka leo, subiri sku ya mwisho ifike
     
  7. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hivi hayo maamuzi magumu yataisha lini,nimechoka kusiki kiku kama hii.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    The Nape is the back of the neck. In technical anatomical/medical terminology, the Nape is referred to by the word nucha, which also gives the adjective corresponding to "Nape" in English, "nuchal" (Wikipedia)
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nape mwenyewe gamba anatakiwa kuvuliwa
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    maamuzi mazito yeopi au ya KUSAPOTI DOWAINZI ka sio hivo basi KUMPISHA RA IKULU af mkulu arudi mikocheni
     
  11. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    What's the difference between nape and yusuph makamba?
     
  12. simtami

    simtami Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAPE:Kikao kijacho CCM kuja na maamuzi mazito. - YouTube!

    mwambienieni NAPE ajue hiyo CCM ina walakini!

    kule kwetu ukienda kula wali kwenye arobaini ya marehemu usiemjua unakufa wewe hasa ukifika eneo la arobaini halafu ukaona hamna hata mtu mmoja unaefahamiana nae yupo hapo basi ujue siku zako zimetimia utakufa tu cha kuwaambia ndugu zako kwamba unataka ufe tarehe ngapi nani arithi nini kama unacho,sasa huyu bwana mdogo nadhani hajui kwamba chama chake kina walakini magamba wanaweza wasitoke akaanza kutoka yeye maana chama hicho kina ishi kwa mfumowa magamba yeye nadhani hajui hilo watamvua yeye sasa hao.
     
  13. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Haah, hujui!!!!! ni vuvuzela la mukulu, labda limetumwa liseme hivyo na lenyewe kwa uvivu wa kufikiri ama kufikiri kwa bidii lakini Kimasaburi type linafyatuka buuuu!!! buuuuuuu!!!! buuuuuuu!!!!
     
Loading...