Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Mwenge kwa waosha miguu na wapata rangi.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Retreat, Nov 10, 2011.

  1. R

    Retreat JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau mnaliongeleaje hili suala la wale wakaka wa pale Mwenge? maana ndoa zinavunjika tu siku hizi. Cheki hii katuni.

    Source: Global Publishers Mwenge.jpg
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wapo kazini bwana wanasaka kipato.wala hawana shida yeyote vipi wamekuchukulia nini?
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa ndoa wanavunjaje kama sio mademu wenyewe wanaotaka ni mtu akiwa na msimamo wake ndoa haivunjiki hata tone
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    watu tusipendeze mjini hapa loh ?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mmeanza na wauza nguo sasa memrudi huku................haya tuendelee
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwani na wewe unafanya kazi hiyo? Naomba nije kupaka rangi jioni eeh?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama maumivu ya kichwa yanaaanza pooole poole
    vivyo hivyo na kwa wapaka rangi na kukata kucha!
     
  8. R

    Retreat JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sawa lakini polepole basi, maana wengine kila jmosi tunaagwa kuwa anakwenda Mwenge kupaka rangi sijui na kuoshwa miguu, nimeshtuka sasa naanza kujifunza hii kazi, naipiga mwenyewe hakuna cha Mwenge wala nini.
     
  9. R

    Retreat JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Big One we ongea tu kirahisi rahisi hivyohivyo, ukiisha ibiwa ndo utashtuka.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hawajajua tu kushika soko la watu fulani hivi. Wanahuduma nzuri sana, waweza sinzia kabsaa. Tuwachangie wapate sehemu nzuri zaidi waweke na vitanda. Wadada mnaonaje hili? They are stress releasers.
     
  11. R

    Retreat JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Smile naanza kujifunza hiyo kazi, atapendezea nyumbani sio lazima aende Mwenge.
     
  12. R

    Retreat JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bora wauza nguo, hawa ni balaa zaidi. Kwani wanawatekenya sana wanapokuwa wanawaosha miguu. Wauza nguo access ya kugusana ni ndogo sana.
     
  13. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna ndoa inavyovunjika wala nini? inategemea umeenda pale kufanya nini kama hujieshimu ukaanza kuwachekea ndo ndoa zinavunjika usiwaharibie wenzako biashara bwama.
     
  14. R

    Retreat JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ati! Tuwachangie wapate sehemu nzuri zaidi waweke na vitanda? Weweweeee! Utaua watu kwa presha sasa. Hata kama ni stress releasers kwa wadada lakini sio kwa wakaka.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jamaa wanaosha miguu vizuri wale daaah yaani acha tu
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mm nafikiri wao tu kujiangalia ni nini walichofuata pale,na wapakaji wazingatie kilichowaweka pale,
    kuhusu suala la kuibiwa litakuwa limewekwa pembeni,
    na mara zote kumbuka
    aliwazalo mjinga ndio litakalo mtokea.
    Au awazavyo mtu nafsini kwake ndivyo alivyo.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Muoshwa naye huoshwa......
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa kaka anzisha kampuni na wewe
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukirudi leo nitakusafisha nail remover na polish nimeishanunua vyote
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pedicure jamani mwanamke urembo!!
     
Loading...